การขอภาษีเงินปันผลคืน วิธีการกรอกเลยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Warantact
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

การขอภาษีเงินปันผลคืน วิธีการกรอกเลยครับ

โพสต์ที่ 1

วิธีการกรอกง่ายๆเป็นการ์ตูน ตั้งแต่ต้นจนจบเลยครับ ขอคืนได้เยอะนะ ราวๆ3/7ของปันผล ถ้าฐานภาษีสูงก็ได้น้อยลงหน่อย
https://www.facebook.com/media/set/?set ... 227&type=3

คลิ๊กที่ลิงค์มันก็จะเข้าเฟซ มีรูปเยอะแยะ เราก็คลิ๊กๆดูที่รูปไปเรื่อยๆได้เลย
psupas
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: การขอภาษีเงินปันผลคืน วิธีการกรอกเลยครับ

โพสต์ที่ 2

สนุก เพลิน แทรกอารมณ์ขัน ได้ความรู้ ต่อจาก การอ่านงบการเงินภาค 2 ตอน ตำนานเจ้ายุทธภพ ลายมือได้อารมณ์การ์ตูนมาก จะติดตามตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
anubist
ผู้ติดตาม: 7

Re: การขอภาษีเงินปันผลคืน วิธีการกรอกเลยครับ

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ กำลังหาวีิธีพิมพ์หนังสือรับรองภาษีพอดีเลย
เย็นนี้ยื่นได้ล่ะ
ทุนน้อยและหลุดดอยแล้ว เย้ๆ
pao9
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ..มีประโยชน์สำหรับผู้ไม่เคยทำมาก่อนมากมายครับ.. :D
โพสต์โพสต์