ภาพบรรยากาศงาน Esan investors Meeting ครั้งที่ 4

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
pao9
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ภาพบรรยากาศงาน Esan investors Meeting ครั้งที่ 4

โพสต์ที่ 31

Seattle เขียน:ผมอยากจะขอรบกวนพี่ๆหรือเพื่อนๆที่ไปในงานนี้ ขอยืมหนังสือ จิตวิทยาการลงทุน แต่งโดยพี่พรชัยเล่มนี้ มาอ่านได้ไหมครับ ผมอยากอ่านมากๆ แต่เผอิญมันไม่มีขายครับ เลยอยากขอความอนุเคราะห์จากพี่ๆ สักท่านหนึ่ง ขอยืมมาอ่านจะได้ไหมครับ ผมขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
จริงๆแล้วเนื้อหาในหนังสือที่ทำแจกในงาน เป็นเนื้อหาในสไลด์ที่พี่เวบเอามาสอนในวันงานครับ..สามารถอ่านได้จากที่คุณ TLSS สรุปได้เลยครับ..แถมละเอียดกว่าด้วยครับ :D
Seattle
Verified User

Re: ภาพบรรยากาศงาน Esan investors Meeting ครั้งที่ 4

โพสต์ที่ 32

pao9 เขียน:
Seattle เขียน:ผมอยากจะขอรบกวนพี่ๆหรือเพื่อนๆที่ไปในงานนี้ ขอยืมหนังสือ จิตวิทยาการลงทุน แต่งโดยพี่พรชัยเล่มนี้ มาอ่านได้ไหมครับ ผมอยากอ่านมากๆ แต่เผอิญมันไม่มีขายครับ เลยอยากขอความอนุเคราะห์จากพี่ๆ สักท่านหนึ่ง ขอยืมมาอ่านจะได้ไหมครับ ผมขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
จริงๆแล้วเนื้อหาในหนังสือที่ทำแจกในงาน เป็นเนื้อหาในสไลด์ที่พี่เวบเอามาสอนในวันงานครับ..สามารถอ่านได้จากที่คุณ TLSS สรุปได้เลยครับ..แถมละเอียดกว่าด้วยครับ :D
ขอบคุณมากๆครับ คุณ pao9 ผมมีเล่มที่คุณพรชัยแปลมาขาย แต่ไม่ทราบว่าเนื้อหามันจะเหมือนกับเล่มที่คุณพรชัยแจกในงานหรือเปล่าครับ เผอิญผมชอบอ่านหนังสือแนวนี้มากๆครับ ถ้าใครมีเล่มที่คุณพรชัยแจกแล้วจะขาย ผมขอซื้อนะครับ หรือจะให้ผมยืมถ่ายเอกสารก็ได้ครับ ขอบคุณมากๆครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
phoenix
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 33

ผมมีครับ ถ้าอยากได้แบบถ่ายเอกสาร ทิ้งที่อยู่ไว้เลยครับ เดี๋ยวผมส่งไปให้
Seattle
Verified User

โพสต์ที่ 34

phoenix เขียน:ผมมีครับ ถ้าอยากได้แบบถ่ายเอกสาร ทิ้งที่อยู่ไว้เลยครับ เดี๋ยวผมส่งไปให้

ขอบคุณมากๆเลยครับ ผมส่งข้อมูลให้ไปแล้วครับ คุณ phoenix
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 25

โพสต์ที่ 35

เอกสารเป็นไฟล์ powerpoint ที่ผมใช้นะครับ คนที่อบรมรุ่น 5 จะได้ไปแล้วครับ
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/