ภาคเหนือตอนล่าง มีตติ้ง 7 @ พิษณุโลก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
simpleBE
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

ภาคเหนือตอนล่าง มีตติ้ง 7 @ พิษณุโลก

โพสต์ที่ 1

ครั้งนี้ของพี่กับน้อง @ พิษณุโลก

วันอาทิตย์ที่ 2 มีนาคม 2557

เวลา 11.00-17.00 น.

สถานที่ : ร้าน Coffee 'N More โรงแแรมอโณทัย

ไม่จำกัดจำนวน
แต่ถ้าจำนวนเกินกว่า 30 คน
อาจจะต้องเปลี่ยนสถานที่จัดงานครับ

ค่าใช้จ่าย : คนละ 200-400 บาท โดยประมาณ
(หารเฉลี่ยตามค่าใช้จ่ายจริง ค่าเช่าห้อง, ค่าอาหาร+เครื่องดื่ม)

.................

ใครไปคนเดียว กลัวเหงา กลัวไม่มีเพื่อน ไม่ต้องกังวลนะครับ
เราคุยกันแบบกันเอง เป็นเพื่อนกับทุกๆ คน
และพร้อมรับเพื่อนใหม่ๆ เสมอครับ

รอบนี้ไม่มีเซียน คุยกันแบบเจาะลึกระหว่างพี่น้องและผองเพื่อน
ทุกคนได้ร่วมแสดงความเห็น และรู้จักกันมากขึ้น

แผนที่ร้าน Coffee 'N More โรงแแรมอโณทัย
http://goo.gl/maps/EKZkr

ใครไปไม่ถูกโทรหาผมก็ได้นะครับ 081-5962954 (บี)
Ii'8N
ผู้ติดตาม: 7

Re: ภาคเหนือตอนล่าง มีตติ้ง 7 @ พิษณุโลก

โพสต์ที่ 2

เสียดายจัง ไม่ตรงจังหวะซะที
ผมคนบ้านเกิดอุตรดิตถ์ รอบก่อนที่จริงเล็งๆ ว่าจะไปด้วย อยากไปทำความรู้จักกัน ตอนนั้นอยู่ที่อุตรดิตถ์พอดี แต่ว่าต้องย้ายที่พักชั่วคราวไปกินนอนอยู่รพ. ซะ (ตรงกับช่วงแม่เข้ารพ.)
รอบนี้มีนาก็ยังมีธุระยังอยู่กทม.
simpleBE

Re: ภาคเหนือตอนล่าง มีตติ้ง 7 @ พิษณุโลก

โพสต์ที่ 3

Ii'8N เขียน:เสียดายจัง ไม่ตรงจังหวะซะที
ผมคนบ้านเกิดอุตรดิตถ์ รอบก่อนที่จริงเล็งๆ ว่าจะไปด้วย อยากไปทำความรู้จักกัน ตอนนั้นอยู่ที่อุตรดิตถ์พอดี แต่ว่าต้องย้ายที่พักชั่วคราวไปกินนอนอยู่รพ. ซะ (ตรงกับช่วงแม่เข้ารพ.)
รอบนี้มีนาก็ยังมีธุระยังอยู่กทม.
เสียดายมากเลยครับ
สงสัยรอบหน้าต้องรอจังหวะที่คุณณรงค์มาอุดดิตซะแล้ว
:mrgreen:
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 35

โพสต์ที่ 4

เข้ามาเชียร์ครับ

การพบปะสังสรรค์ ทำให้การลงทุนดีขึ้น มีหลายๆคนเอาความรู้มาให้ และแลกเปลี่ยนทัศนะการลงทุนครับ
simpleBE

โพสต์ที่ 5

ปรัชญา เขียน:เข้ามาเชียร์ครับ

การพบปะสังสรรค์ ทำให้การลงทุนดีขึ้น มีหลายๆคนเอาความรู้มาให้ และแลกเปลี่ยนทัศนะการลงทุนครับ
ขอบคุณพี่ปรัชญาครับ มาช่วยเชียร์ทุกรอบเลย
:D :mrgreen: :D
naijan
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

จอง1ที่ ครับ
monzinx
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 7

มาลงชื่อเข้าร่วมด้วยคนครับ ใกล้บ้านผมเลย

ชื่อหม่อนนะครับ เพิ่งเริ่มลงทุนได้ปีกว่าๆ
จะไปขอคำแนะนำกับพี่ๆนะครับ

simpleBE

โพสต์ที่ 8

naijan เขียน:จอง1ที่ ครับ
ระดับผู้ก่อตั้งกลุ่ม ไม่ต้องจองหรอกครับพี่หมอ :mrgreen:

monzinx เขียน:มาลงชื่อเข้าร่วมด้วยคนครับ ใกล้บ้านผมเลย

ชื่อหม่อนนะครับ เพิ่งเริ่มลงทุนได้ปีกว่าๆ
จะไปขอคำแนะนำกับพี่ๆนะครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณหม่อน
ถือว่ามาแลกเปลี่ยนกันครับ หลายคนก็มือใหม่ :B
Nanjeng
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 9

ครั้งนี้อดไปอีกแล้วครับ ท่านบี
ต้องร่วมไปจังหวัดน่าน เลี้ยงส่งผู้เกษียณปีนี้ครับ :(
simpleBE

โพสต์ที่ 10

Nanjeng เขียน:ครั้งนี้อดไปอีกแล้วครับ ท่านบี
ต้องร่วมไปจังหวัดน่าน เลี้ยงส่งผู้เกษียณปีนี้ครับ :(
พลาดหลายรอบแบบนี้ รอบหน้าต้องหาหุ้นเด็ดมานะครับ อิอิ :mrgreen:
Dough
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 11

1ที่จ้าาาาา
simpleBE

โพสต์ที่ 12

Dough เขียน:1ที่จ้าาาาา
จัดไปจ้า :mrgreen:
simpleBE

โพสต์ที่ 13

ตอนนี้ลงชื่อไว้เกือบ 20 คนแล้ว
อีก 4 วันพบกันนะครับ
:B
โพสต์โพสต์