ผมกดโพสสมัครอบรมไม่ได้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Thuchapon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมกดโพสสมัครอบรมไม่ได้

โพสต์ที่ 1

อุสาห์รอกดสมัครเก้าโมงเป๊ะ แต่พอ submit มันขึ้นว่า "At least one new post has been made to this topic. You may wish to review your post in light of this." เพราะอะไรครับ
amornd

Re: ผมกดโพสสมัครอบรมไม่ได้

โพสต์ที่ 2

มีคนโพสตัดหน้า ช่วงที่เราพิมพ์ครับ ต้องกดยืนยันซ้ำ ถ้าใครเคยแย่งกันจองจะเคยเจอทุกคน
Narathip.p

โพสต์ที่ 3

เจอเหมือนกันเลยครับ ผมก็ไม่เคยจ้องก็ม่ายรู้เหมือนกัน คิดว่าจะต้องเปลี่ยน wording ซะอีก
Asawin-VI

โพสต์ที่ 4

ผมกดส่งเป็นสิบรอบก็ขึ้นแบบนี้เหมือนกันคับ โคตรเซ็ง อดเลยคับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1398

โพสต์ที่ 5

เรียน สมาชิกทุกท่าน

หลักสูตรอบรมนักลงทุนเน้นคุณค่าทุกรุ่น มีสมาชิกให้ความสนใจและเป็นที่นิยมสูงเป็นอย่างมาก ซึ่งใช้เวลาไม่เกิน 5 นาที หลักสูตรดังกล่าวก็จะเต็มในเวลาอันรวดเร็ว ดังนั้น เหตุการณ์ที่ท่านพบเจอนั้น เป็นช่วงเวลาที่ทุกท่าน กด Post เพื่อ "สมัครเรียน" ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่กดเข้ามาพร้อมกัน ส่งผลทำให้บางท่านไม่สามารถ Post สมัครเรียนได้ทันค่ะ

และสิ่งสำคัญหลักสูตรนี้เป็นหลักสูตรเชิงสัมฤทธิ์ผล ทางทีมงานรับสมัครผู้เรียนอย่างจำนวนจำกัด คือ 90 ท่านเท่านั้น เพื่อให้ได้รับประโยชน์สูงสุดในการอบรมค่ะ ทางคณะกรรมการจะจัดอบรมฯ ประมาณ 3 เดือน/ครั้ง รบกวนท่านสมาชิกลองติดตามข่าวสารในเว็บบอร์ด THAI VI นะค่ะ สำหรับท่านที่สมัครเรียนไม่ทัน ทีมงานขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยทุกท่านค่ะ โอกาสหน้ายังรอท่านอยู่ค่ะ แล้วพบกันนะค่ะ ^____^ :D

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAI VI
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์