ประชาสัมพันธ์งานวิศวกรรุ่นใหม่ใส่ใจการลงทุน โดยนักลงทุน VI

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 226

ประชาสัมพันธ์งานวิศวกรรุ่นใหม่ใส่ใจการลงทุน โดยนักลงทุน VI

โพสต์ที่ 1

ฝากเชิญพี่ ๆ น้อง ๆ มาฟังกันได้ครับ คิดว่าจะเป็นประโยชน์อย่างสูงครับ

ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็นวิศวกรนะครับ ขอให้รักการลงทุนก็พอครับ :mrgreen:

ไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ครับ

เสาร์นี้ที่ IMPACT เมืองทองครับ : จองได้ที่
คุณสโรชา
วิศวกรรมสถานแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ (วสท.)
โทร 02-3192410-3 ต่อ 503 โทรสาร 02-3192710-11
แนบไฟล์
Screen Shot 2556-11-13 at 15.59.11.png

ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
simpleBE
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: ประชาสัมพันธ์งานวิศวกรรุ่นใหม่ใส่ใจการลงทุน โดยนักลงทุน

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับคุณหลิน
ดูชื่อวิทยากรแล้วน่าไปมากๆ :mrgreen:
แต่คงอด :oops:
<< New >>
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 16

Re: ประชาสัมพันธ์งานวิศวกรรุ่นใหม่ใส่ใจการลงทุน โดยนักลงทุน

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ :bow:
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
dr1
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 4

โห...ยกดรีมทีมจากไทยวีไอไปเลย

เพี้ยงง..
ให้มีใคร ถ่ายวิดีโอมาลงยูทิวปทีเถิด ..

สาธุ สาธุ สาธุ
samatah
micro_investor
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวงครับ :mrgreen:
ReRedrum
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

น่าสนใจมากครับ ขอบคุณครับ
"ผมไม่ได้ลงทุนในหุ้นเพียงเพราะว่าผมต้องการเงินมากมาย
แต่มันเป็นความสนุกในการค้นหาบริษัทชั้นเยี่ยม
เฝ้าดูมันเติบโต และทำเงินให้เรา"

"เบื้องหลังของด้านหลัง ก็คือ ด้านหน้า"
psupas
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์