ถามเรื่องส่งหลักฐานสมัคร อบรม Thaivi ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
netirats
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถามเรื่องส่งหลักฐานสมัคร อบรม Thaivi ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมโอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ ว่าแต่จะให้ PM ส่งไปให้ใครครับ และมันแนบไฟล์หลักฐานการโอนเงินอย่างไรครับ เนื่องจาก PM ไม่เห็นมี Function ให้ Attach file
เคาะขวาโลด
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 25

Re: ถามเรื่องส่งหลักฐานสมัคร อบรม Thaivi ครับ

โพสต์ที่ 2

PM ไปที่ Thai VI Seminar ครับ
รายละเอียดการโอนแจ้งเอาก็ได้ครับ
อย่าลืมข้อมูลผู้สมัครตามที่ระบุด้วยนะครับ
เพราะจะนำไปใช้แบ่งกลุ่มครับ
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
ภาพประจำตัวสมาชิก
นายมานะ
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 193

Re: ถามเรื่องส่งหลักฐานสมัคร อบรม Thaivi ครับ

โพสต์ที่ 3

ผมใช้วิธีการฝากไฟล์ภาพแล้วส่งลิงค์ไปให้นะครับ
netirats
Verified User

โพสต์ที่ 4

ส่งไปแล้วครับแต่มันติดอยู่ใน Outbox ไม่ย้ายไป Sent Messages
เคาะขวาโลด
tuy_krub
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

PM ไปแล้วครับ
อยู่ที่ Outbox เหมือนกัน :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
newbie_12
ผู้ติดตาม: 10

โพสต์ที่ 6

ถ้าข้อความอยู่ใน out box แสดงว่าผู้รับยังไม่ได้เปิดดูครับ

แต่ถ้าเปิดดูแล้ว จะย้ายไปอยู่ใน sent แทน
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
tuy_krub

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณครับ ไปอยู่ใน Sent แล้วครับผม :)
MR.MOSS

โพสต์ที่ 8

ได้โอนเงินเข้าบัญชีแล้ว ในวันนี้ วันอังคารที่ 10 ก.ย. 56 เวลา 12.39 น. จำนวน 12,001 บาท และได้ PM ข้อมูลให้ทีมงาน thaivi seminar แล้ว
โพสต์โพสต์