ผมจะหาซื้อเสื้อ tvi ได้ที่ไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
gripen
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมจะหาซื้อเสื้อ tvi ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 1

เห็นสวยดีครับ พอดีงาน tvi ครบรอบ 10 ปีวันนั้นผมไม่ได้ไป เห็นในรูปมีขายเสื้อด้วย แล้วหลังจากงานนั้นยังมีขายอีกมั้ยครับ
ปล่อยให้เงินทำงาน...$$$
pao9
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ผมจะหาซื้อเสื้อ tvi ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 2

อยากได้เหมือนกันครับ..สั่งซื้อได้มั๊ยครับ.. :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
The Kop 71
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

Re: ผมจะหาซื้อเสื้อ tvi ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 3

แวะไปซื้อที่สมาคมได้เลยครับ

ส่วนงานอื่นๆของสมาคมอาจมีจำหน่ายในบางงานครับ

อยากได้เร็วไปสมาคม จันทร์-ศุกร์ 9 โมงเช้า ถึง 5 โมง ได้แน่นอนครับ
เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี
chatchai
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 4

ก่อนเข้า โทรสอบถามก่อนก็ดีครับ เพราะบางขนาดหมดแล้ว
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
pakapong_u
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 399

โพสต์ที่ 5

หนังสือของงานซื้อได้ที่สมาคมหรือเปล่าครับ
The Kop 71

โพสต์ที่ 6

เสื้อทั้งรุ่นเก่า ใหม่ หนังสือ สามารถซื้อที่สมาคมได้ตามเวลาทำการ
ก่อนจะไปโทรเช็คก่อนแบบที่พี่ฉัตรบอกก็ดีครับ
เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี
gonogo
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 7

อยากได้ทั้งเสื้อ และ หนังสือ แต่อยู่ต่างจังหวัด
บูรพาไม่แพ้

โพสต์ที่ 8

อยู่ต่างจังหวัด สั่งซื้อแล้วส่งไปรษณีย์ได้ไหมครับ
โพสต์โพสต์