ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ไม่อัพเดฟข้อมูลครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
VIFOREVER
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 10

ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ไม่อัพเดฟข้อมูลครับ

โพสต์ที่ 1

อัพเดฟสุดท้ายที่เห็นอยู่คือ JMART 06 Aug 2013 17:17

ไม่รู้ว่าระบบมีปัญหาอยู่ หรือ เป็นเฉพาะล็อคอินผมครับ :cry:
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 906

Re: ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ไม่อัพเดฟข้อมูลคร

โพสต์ที่ 2

ก่อนหน้านี้มีปัญหาเรื่องเวลา
เวลาโพสต์เวลาจะล่วงหน้าไปก่อน

ตอนนี้แก้ไขได้แล้ว เววลากลับมาเป็นปกติ
แต่กระทู้จะเรียงตามเวลา
ดังนั้นรออีกแป๊ปเวลาไหม่จะไปทันเวลาล่วงหน้าครับ
ให้ดูกระทู้ล่างๆ ที่แสดงเวลาถูก จะอัฟเดทตามปกติ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
porpiangrich
ผู้ติดตาม: 0

Re: ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ไม่อัพเดฟข้อมูลคร

โพสต์ที่ 3

เวลาเปลี่ยนตอน Post แต่ข้อความยังไม่ขึ้น ครับ
VIFOREVER
ผู้ติดตาม: 10

โพสต์ที่ 4

ลูกอิสาน เขียน:ก่อนหน้านี้มีปัญหาเรื่องเวลา
เวลาโพสต์เวลาจะล่วงหน้าไปก่อน

ตอนนี้แก้ไขได้แล้ว เววลากลับมาเป็นปกติ
แต่กระทู้จะเรียงตามเวลา
ดังนั้นรออีกแป๊ปเวลาไหม่จะไปทันเวลาล่วงหน้าครับ
ให้ดูกระทู้ล่างๆ ที่แสดงเวลาถูก จะอัฟเดทตามปกติ
ขอบคุณครับคุณโจ อัพเดทเริ่มไหลแล้วครับ :D
โพสต์โพสต์