เวลาที่กระทู้ขึ้นช่วงบ่ายนี้มันผิดไปจากเวลาจริงนะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
thedoc
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

เวลาที่กระทู้ขึ้นช่วงบ่ายนี้มันผิดไปจากเวลาจริงนะครับ

โพสต์ที่ 1

แจ้งให้moderatorทราบให้แก้ไขด้วยครับ
แนบไฟล์

ภาพประจำตัวสมาชิก
Loby
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

Re: เวลาที่กระทู้ขึ้นช่วงบ่ายนี้มันผิดไปจากเวลาจริงนะครับ

โพสต์ที่ 2

ตอนนี้ก้ยังผิดอยู่เลยครับ ทีมงานช่วยแก้ไขด้วยครับ
อย่าปล่อยให้อารมณ์ชั่ววูบชี้นำการกระทำ
แต่ไม่ควรปล่อยโอกาสดีๆให้ผ่านไป เมื่อพิจารณาอย่างถ้วนถี่แล้ว
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

Re: เวลาที่กระทู้ขึ้นช่วงบ่ายนี้มันผิดไปจากเวลาจริงนะครับ

โพสต์ที่ 3

แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ :D
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
oatty
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

test too
"ผู้ทรงธรรมนั่นแหละคือผู้ทรงเกียรติ ผู้มีความดีนั่นแหละคือผู้มีทรัพย์ ผู้รู้จักพอนั่นแหละคือมหาเศรษฐี" ว.วชิรเมธี
pakhakorn
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

test
โพสต์โพสต์