Apps - Thailand Stock Annual Report

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
MarcoPolo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

Apps - Thailand Stock Annual Report

โพสต์ที่ 1

เพื่อนๆคนไหนที่ใช้ iPad ลอง apps Thailand Stock Annual Repor ดูครับ ไม่เสียเงิน แต่มีประโยชน์เพราะมี annual report ของทุกบริษัทปีล่าสุดและปีเก่าๆ ด้วยครับ :)

เผื่อมีประโยชน์ครับ
w2tc
ผู้ติดตาม: 9

Re: Apps - Thailand Stock Annual Report

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ
ดีมากเลย
แต่ต้อง Search ด้วยคำว่า thai stock annual report นะครับ
:mrgreen:
MarcoPolo
ผู้ติดตาม: 7

Re: Apps - Thailand Stock Annual Report

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ

มีรูปมาให้ดูครับ
แนบไฟล์
Thai Stock Annual Report.png

Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากครับ เป็นประโยชน์มากครับ
ACME49
ผู้ติดตาม: 13

โพสต์ที่ 5

ดีมากครับ ทำให้ชีวิตง่ายขึ้น ขอบคุณมากครับ
ในเกมการเงิน อะไรที่ไม่รู้ คือ ความเสี่ยง
โพสต์โพสต์