การต่ออายุสมาชิก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
SUPACHAI.L
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

การต่ออายุสมาชิก

โพสต์ที่ 1

สมาชิกภาพกำลังจะหมดอายุในเดือน ก.ค. 2556 นี้ ต้องการต่ออายุ ไม่ทราบต้องดำเนินการอย่างไรครับ
Thai VI Mod
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

Re: การต่ออายุสมาชิก

โพสต์ที่ 2

ระบบต่ออายุสมาชิก กำลังเตรียมระบบ
จะมีการแจ้งให้สมาชิกทราบล่วงหน้าก่อนแน่นอนครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 225

โพสต์ที่ 3

สมาชิก 1 ปี ถ้าสมัครก่อนต.ค. ผมเข้าใจว่า หมดอายุพร้อมกัน สิ้นเดือนกันยานะครับ

คราวนี้สมัคร 5 ปีไปเลยนะครับ ประหยัดเวลาโอนเงิน ประหยัดสตางค์ด้วยครับ อิอิ

เงินสมาชิกรับล่วงหน้า ท่านจะเป็นเจ้าหนี้สมาคม เจ้าของเงินทุนบริจาคต่อไปในอนาคตครับ :)
ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
SUPACHAI.L
Verified User

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณทุกท่านครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
VTchai
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

ผมก็จำไม่ได้ว่าหมดอายุเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์