Meeting ภาคเหนือตอนล่าง ครั้งที่ 5

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
simpleBE
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Meeting ภาคเหนือตอนล่าง ครั้งที่ 5

โพสต์ที่ 1

:mrgreen: :B :mrgreen:

วันอาทิตย์ที่ 9 มิถนายน 2556

เวลา 11.00-16.00 น.

สถานที่ : ร้านครัว จ.พิษณุโลก

ไม่จำกัดจำนวน
แต่ถ้าจำนวนเกินกว่า 30 คน
อาจจะต้องเปลี่ยนสถานที่จัดงานครับ

ค่าใช้จ่าย : หารเฉลี่ยตามค่าใช้จ่ายจริง
(ค่าเช่าห้อง, ค่าอาหาร+เครื่องดื่ม)

.................

:B

ใครไปคนเดียว กลัวเหงา กลัวไม่มีเพื่อน ไม่ต้องกังวลนะครับ
เราคุยกันแบบกันเอง เป็นเพื่อนกับทุกๆ คน
และพร้อมรับเพื่อนใหม่ๆ เสมอครับ

:mrgreen:
.................

"ร้านครัว"
อยู่ตรงข้ามโรงพยาบาลรัตนเวชเด็ก 73/3 ถ.พระองค์ดำ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
โทรศัพท์ : 0-5538-7186, 0-5537-7694 มือถือ : 08-6836-6766

สามารถจอดรถได้ด้านหลังร้าน (ที่จอดรถของโรงแรมอู่ทอง)

https://maps.google.com/maps/ms?msid=21 ... 4cf1&msa=0

ใครไปไม่ถูกโทรถามที่ร้านได้เลย
หรือจะโทรหาผมก็ได้ 081-5962954 (บี)

:B :D :B
simpleBE

Re: Meeting ภาคเหนือตอนล่าง ครั้งที่ 5

โพสต์ที่ 2

ลงชื่อได้เลยนะครับ
R.G.
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: Meeting ภาคเหนือตอนล่าง ครั้งที่ 5

โพสต์ที่ 3

ขอ2ที่ครับ
Magins of safety คือสิ่งสำคัญ
naijan
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ขอจอง1ที่ ครับ
Nanjeng

โพสต์ที่ 5

ขอที่ 1 ครับ
haha

โพสต์ที่ 6

ไปด้วยครับ 1 ที่
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 38

โพสต์ที่ 7

คาดว่า จะหาโอกาสไปในปีนี้ให้ได้ครับ

"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
simpleBE

โพสต์ที่ 8

crazyrisk เขียน:คาดว่า จะหาโอกาสไปในปีนี้ให้ได้ครับ

ถือเป็นข่าวดีมากๆ เลยครับหมอเค
ชาวภาคเหนือตอนล่างเตรียมร้านอร่อยรอเลย ...เอ๊ะ จะมาทำไรกัน 555
MACUS

โพสต์ที่ 9

พี่ simpleBE ไม่สนใจจะมาแลกเปลี่ยนความรู้กันที่ภาคเหนือตอนบนบ้างเหรอครับ

อยากฟังมุมมองพี่ ๆ บ้างครับ (ตอนนี้ภาคเหนือตอนบนเริ่มหมดมุขล่ะครับ)
*********\\\ฉันต้องเก่งขึ้น เรียนรู้ตลอดชีวิต///**********
simpleBE

โพสต์ที่ 10

MACUS เขียน:พี่ simpleBE ไม่สนใจจะมาแลกเปลี่ยนความรู้กันที่ภาคเหนือตอนบนบ้างเหรอครับ

อยากฟังมุมมองพี่ ๆ บ้างครับ (ตอนนี้ภาคเหนือตอนบนเริ่มหมดมุขล่ะครับ)
อยากไปเยือนภาคเหนือตอนบนเหมือนกันครับ (จริงๆ แล้วอยากไปทุกภาคเลย แฮ่ๆ)
คงต้องหาโอกาสสักครั้งครับ
หรือว่าจะเตะบอลกระชับมิตรดี อิอิ
MACUS

โพสต์ที่ 11

แหม บอล นี่ไม่ไหวมั้งครับ ผมถนัดกีฬาในร่มมากกว่าน่ะพี่ หุหุ :oops:

แบบนี่ไหมพี่ลองรวมกันดูสักครั้งไหมพี่ ผมว่าน่าจะ Work ^^ สถานที่ก็ขึ้นเหนือมาอีกนิด แต่ถ้ามาที่นี่
มีทั้ง เครื่องฉายสไลด์ ห้อง กระดาน ไมค์ คอม เพรียบพร้อม (โดยไม่มีค่าใช้จ่ายครับพี่)

หลังจากนั้นก็ไปทานข้าวกัน :B
*********\\\ฉันต้องเก่งขึ้น เรียนรู้ตลอดชีวิต///**********
chewyVI

โพสต์ที่ 12

น่าไปเที่ยวเจียงใหม่จุงเบยครับพี่บี :8)
simpleBE

โพสต์ที่ 13

MACUS เขียน:แหม บอล นี่ไม่ไหวมั้งครับ ผมถนัดกีฬาในร่มมากกว่าน่ะพี่ หุหุ :oops:

แบบนี่ไหมพี่ลองรวมกันดูสักครั้งไหมพี่ ผมว่าน่าจะ Work ^^ สถานที่ก็ขึ้นเหนือมาอีกนิด แต่ถ้ามาที่นี่
มีทั้ง เครื่องฉายสไลด์ ห้อง กระดาน ไมค์ คอม เพรียบพร้อม (โดยไม่มีค่าใช้จ่ายครับพี่)

หลังจากนั้นก็ไปทานข้าวกัน :B
น่าสนใจมากๆ เลยครับ
เดี๋ยวเสนอในที่ประชุมอีกที :mrgreen:
yy

โพสต์ที่ 14

ยังน้อยไป ....
รอบทานข้าวนี่
มีแต่คนแย่งเป็นเจ้ามือด้วยนะเอ้อ 555 ...
คนที่รู้ว่าตัวเองยังไม่รู้ ย่อมมีโอกาสเรียนรู้
simpleBE

โพสต์ที่ 15

yy เขียน:ยังน้อยไป ....
รอบทานข้าวนี่
มีแต่คนแย่งเป็นเจ้ามือด้วยนะเอ้อ 555 ...
อันนี้น่าสนใจที่ซู๊ดดดดดด :mrgreen: :B :mrgreen:
simpleBE

โพสต์ที่ 16

แจ้งเปลี่ยนสถานที่ Meeting Thai VI วันอาทิตย์ที่ 9 มิถุนายนนี้นะครับ

จำนวนคนมากกว่า 30 คน จึงจำเป็นต้องย้ายมาจัดที่

"ห้องบงกชเพชร" วังจันทน์ริเวอร์วิว

ตามเวลาเดิม 11.00 -16.00 น. ค่าใช้จ่ายคนละ 400 บาท (โดยประมาณ)
แล้วพบกันวันอาทิตย์ครับ

แผนที่ครับ http://goo.gl/maps/091K5
Armanis

โพสต์ที่ 17

1 ที่ครับ
simpleBE

โพสต์ที่ 18

พรุ่งนี้ 11.00 น.
พบกันที่ ห้องบงกชเพชร โรงแรมวังจันทน์ริเวอร์วิว
เตรียม FlashDrive 4GB หรือมากกว่าไปด้วยนะครับ
มีข้อมูลให้ Copy เพียบเลย

โพสต์โพสต์