หนังสือของคุณสุมาอี้ มีขายในงานสัปดาห์หนังสือไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
หนุ่มVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

หนังสือของคุณสุมาอี้ มีขายในงานสัปดาห์หนังสือไหมครับ

โพสต์ที่ 1

และจะพอหาได้ที่บูธใดครับ

ขอบคุณครับ
b4solid
ผู้ติดตาม: 72

Re: หนังสือของคุณสุมาอี้ มีขายในงานสัปดาห์หนังสือไหมครับ

โพสต์ที่ 2

ผมเพิ่งมา เดินดูบูตใหญ่ ไม่เห็นเลยครับ
บูตที่น่าจะมีที่สุดคือ b2s ม่เห็นครับ
leky
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: หนังสือของคุณสุมาอี้ มีขายในงานสัปดาห์หนังสือไหมครับ

โพสต์ที่ 3

ในงานหนังสือแทบจะไม่มีหรอกครับ เพราะผมเดินมาหลายปีก็แทบไม่เคยเห็นครับ สั่งซื้อที่เว็บของคุณสุมาอี้เลยดีกว่าครับ

http://www.dekisugi.net/books
"Become a risk taker, not a risk maker"
dragonrider
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

มีหลายเล่มที่เลิกพิมพ์ไปแล้วครับ ยังไงถ้าใช้ tablet หรือ ipad แนะนำ ซื้อผ่าน AIS book store ดีกว่าครับ ราคาถูกกว่า และ สะดวกกว่าครับ
โพสต์โพสต์