รายงานประจำปี 2555 ที่สมาคม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
paul_n
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รายงานประจำปี 2555 ที่สมาคม

โพสต์ที่ 1

รบกวนสอบถาม Thaivi Mod ครับ ปีนี้ผมไปประชุมผู้ถือหุ้นเหมือนกับปีที่ผ่านมาจะถามว่า ทางสมาคมต้องการรายงานประจำปีของบริษัทในตลาดหรือไม่ครับ? ถ้าต้องการ ผมจะรวบรวมเอาไปให้ทีเดียวเลยครับ.
Thai VI Mod
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

Re: รายงานประจำปี 2555 ที่สมาคม

โพสต์ที่ 2

ถ้าจะกรุณาไปส่งให้ที่สมาคม จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

ขอบคุณในความมีน้ำใจมากๆครับคุณ paul_n
kjarrung
ผู้ติดตาม: 1

Re: รายงานประจำปี 2555 ที่สมาคม

โพสต์ที่ 3

วันหลัง ผมจะไปอ่านรายงานประจำปีที่สมาคมทุกวันเลย
paul_n
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับที่ตอบอย่างรวดเร็ว เดี๋ยวไว้รวบรวมทีเดียวแล้วส่งให้ครับ :)
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 5

แบกไปให้วันงานเลี้ยงได้ไหมละ
ไตรมาสสองอ่ะ.
ไปแถวนั้น วนไปไม่เป็น
ของมันหนักละ
:)
:)
โพสต์โพสต์