Berkshire Hathaway .. news update club.

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
paul_n
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Berkshire Hathaway .. news update club.

โพสต์ที่ 1

ไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว web เราเป็น Value Investor แล้ว ผมว่าเรามาทำ BRK.A/B update club กันดีไหมครับ? สำหรับข่าว, video, audio เกี่ยวกับ warren buffet และ berkshire จะได้เป็นสัดเป็นส่วน ผมจะรบกวนพี่ WEB ผู้ถือหุ้นหย่ายของ BRK.B ด้วยค้าบ ปีนี้ พี่ไม่ไปหรอครับ? :)

ถ้ามีห้องแล้วจะรบกวน moderate ย้ายก็ได้ครับ ขอบคุณครับ :D

มาดูกันวันเสาร์ประมาณ ตี 4 เวลาเมืองไทย งบออก

รูปภาพ
โพสต์โพสต์