ดูการ Growth ของ Walmart and Sam's Club ระหว่างปี 1962 - 201

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
amornd
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ดูการ Growth ของ Walmart and Sam's Club ระหว่างปี 1962 - 201

โพสต์ที่ 1

แฟนกลุ่ม retail ลองไปดูการ Growth ของ Walmart and Sam's Club ระหว่างปี 1962 - 2010 กันเลยครับ
http://projects.flowingdata.com/walmart/

ลอง zoom ออกดู จะเห็นสาขาที่อยู่นอก US ด้วยนะครับ

ปล. เว็บ flowingdata.com มีข้อมูลน่าสนใจทางสถิติมากมาย ที่นำมาทำเป็น graphic ให้เข้าใจได้ง่าย ใครสนใจลองศึกษาต่อครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
anubist
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 8

Re: ดูการ Growth ของ Walmart and Sam's Club ระหว่างปี 1962 -

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ
ทุนน้อยและหลุดดอยแล้ว เย้ๆ
JUMP
ผู้ติดตาม: 1

Re: ดูการ Growth ของ Walmart and Sam's Club ระหว่างปี 1962 -

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ
สติ รู้ตัว, ปัญญา รู้คิด.
psupas
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ดู graphic เพลินเลยครับ ขอบคุณครับ
luckyman
ผู้ติดตาม: 22

โพสต์ที่ 5

thx krub
IamYou
ผู้ติดตาม: 19

โพสต์ที่ 6

น่าจะทำ cpall มาเทียบ
โพสต์โพสต์