ทำไมผมจองประชุม q4 ไม่ได้ละครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำไมผมจองประชุม q4 ไม่ได้ละครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนสาคมดูให้หน่อยครับมันล็อค ขอบคุณครับ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
Guez07
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 12

Re: ทำไมผมจองประชุม q4 ไม่ได้ละครับ

โพสต์ที่ 2

มันเต็มแล้วครับ เลยปิดการจอง
เอก

Re: ทำไมผมจองประชุม q4 ไม่ได้ละครับ

โพสต์ที่ 3

Guez07 เขียน:มันเต็มแล้วครับ เลยปิดการจอง
เต็มเร็วขนาดนั้นเลยเหรอ เสียดายมากอยากไป
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
draco

โพสต์ที่ 4

ผมเสนอให้คนจองเลือกเลขท้าย 3 ตัว แล้วมาลุ้นกันวันหวยออก 200 คนที่มีเลขใกล้สุดเป็นผู้โชคดี
bono

โพสต์ที่ 5

มีระบบจอง online ด้วยนะครับ เชื่อมกับ iPhone ได้ด้วย มีหลายเว็บที่ให้บริการฟรีอยู่เหมือนกัน
ตัวอย่าง http://www.eventbrite.com/home/
เผื่อทีมงานสนใจครับ :D
เอก

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำ ความจริงเค้าเขียนในหน้าสุดท้ายว่าเต็มแค่ด้วยความอยากจองไม่ทันได้ดู
จอมยุทธอินทรี
ผู้ติดตาม: 226

โพสต์ที่ 7

จริงๆในขณะเวลาจอง ก็เหมือนจะเกิดปัญหากับผมนะครับ คือผมเห็นรายชื่อคนจองขึ้นเอาๆ(กด refresh) แต่หน้าที่ผมเปิดยังล็อกอยู่เลย พอกด refresh ไปเรื่อยๆ เห็นจำนวนหน้าเพิ่มผมจึงลองเปลี่ยนไปหน้า 2, ผมถึงจะกด post ได้.

พอพิมพ์เสร็จกด submit ก็ submit ไม่ได้ มันแจ้งว่าผมเคยโพสต์ไปแล้ว โพสต์ได้แค่ครั้งเดียว จนผมลองไปหลายๆครั้งจนในที่สุดก็ได้ครับ (เกือบหลุดจำนวนเหมือนกัน)
โพสต์โพสต์