แม่บ้านไทยวีไอ คืนวันพุธ30มค 22.30 moneytalk tnn2

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

แม่บ้านไทยวีไอ คืนวันพุธ30มค 22.30 moneytalk tnn2

โพสต์ที่ 1

คืนวันพุธ 22.30 น. ทาง tnn2
รายการ moneytalk
mario กานต์ เป็นแขกออกรายการ
"แม่บ้านไทยวีไอ"
ฉายซ้ำวันพฤหัสเช้า 8.30 น.

แล้วจะมีใน youtube ตามมาครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
dr1
Verified User
ผู้ติดตาม: 30

Re: แม่บ้านไทยวีไอ คืนวันพุธ30มค 22.30 moneytalk tnn2

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ

ไชโย ..
จะได้อ้างว่าเป็นเพื่อนโผม กะเขามั่ง
samatah
ภาพประจำตัวสมาชิก
simpleBE
ผู้ติดตาม: 2

Re: แม่บ้านไทยวีไอ คืนวันพุธ30มค 22.30 moneytalk tnn2

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ รอดูเลย
:mrgreen:
picatos
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 327

โพสต์ที่ 4

นึกว่าเป็นสาวที่ไหนมาออกรายการ
วันคืนล่วงไปๆ บัดนี้เรากำลังทำอะไรอยู่?
moonorway
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ผมคิดท่าน picatos เลยครับ 555

แต่จะรอดูท่าน DJ Mario นะครับ
dome@perth
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 6

รอชมครับ
"ไม่มีสุตรสำเร็จ ไม่มีทางลัด ไม่ใช่แค่โชค
หนทางจะได้มาซึ่ง อิสระภาพทางการเงิน
มันมาจาก ความขยัน การไขว่คว้า หาความรู้
เชื่อและตั้งมั้นในหลักการลงทุนที่ถูกต้อง
"
wwwman

โพสต์ที่ 7

รอดู you tube คับ ช่วงนั้นไม่อยู่เสียดายจัง :D
ศิษย์เซียน007
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 8

ท่านเรียกว่าแม่บ้าน ตอนเรียกผมก็คิดว่าจะเป็นผู้หญิง จริงๆแล้วเรียกว่าพ่อบ้านก็ได้นะครับ :D
สิ่งที่ยิ่งใหญ่ที่สุดบนโลกใบนี้คือความว่างเปล่า สูงจากว่างเปล่าคือก่อเกิดเปลี่ยนแปลง

http://www.fungdham.com/sound/popup-sou ... up-75.html

http://goo.gl/VjQ4cG
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 9

คลิปย้อนหลังครับ

ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
wwwman

โพสต์ที่ 10

sorawut เขียน:คลิปย้อนหลังครับ

ขอบคุณคับ :D
dr1
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 11

สุดยอดเลยครับ
ท่านเลขาsuper mario
(เพื่อนผม ขออ้างเพื่อนหน่อย อิ อิ)

คม เร็ว รอบรู้ กว้างขวาง แม่นยำ แบบนี้
คู่กับท่านนายกไฟแรง
งานสมาคมไปโลดแน่นอน

ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านอีกครั้งครับ
ขอพลังจงอยู่คู่ทีมงานทุกท่านไปตลอดนานเท่านาน
เพี้ยง..สาธุ
samatah
โพสต์โพสต์