ขอขอบคุณการอบรม รุ่น 2

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
psupas
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ขอขอบคุณการอบรม รุ่น 2

โพสต์ที่ 1

ขอขอบคุณ อ.นิเวศน์ อ.ไพบูลย์ อ.คเชนทร์ (IH) อ.ฉัตรชัย (chatchai) อ.โจ (ลูกอิสาน) อ.ตี่ (picatos) อ.เปา (WEB) อ.ขาว (Kao) พี่หลิน (kongkang) พี่หนิง (little wing) พี่กุ๊ก (the kop 71) อดีตนายกสมาคม กรรมการสมาคม และทีมงานทุกท่านมากครับ
เป็นการกลับมาเรียนในรอบ 25 ปี ที่ดีที่สุดในชีวิตผมครั้งหนึ่งเลยก็ว่าได้ นอกจากการสอนที่ครอบคลุมแนวทางการลงทุนแบบเน้นคุณค่าจริงๆแล้ว ยังเป็นการสอนให้ลงทุนแบบ คิดดี ทำดี เสียสละ แบ่งปัน และสำหรับผม เป็นการให้ที่สามารถเปลี่ยนแปลงความคิด และชีวิตผมจริงๆ
ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์จงดลบันดาลให้ทุกท่านและครอบครัว มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขตลอดไปครับ
โพสต์โพสต์