1000 อันดับ รายชื่อพอร์ตบุคคล ในตลาด MAI ณ. วันที่ 28/12/12

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

1000 อันดับ รายชื่อพอร์ตบุคคล ในตลาด MAI ณ. วันที่ 28/12/12

โพสต์ที่ 1

ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
copterkorn
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: 1000 อันดับ รายชื่อพอร์ตบุคคล ในตลาด MAI ณ. วันที่ 28/12

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณ พี่ครรชิต ครับ
อย่า! ตัดสินคนที่ราคา แต่จงดูที่ ค่าของคน...
วิศรุต
ผู้ติดตาม: 0

Re: 1000 อันดับ รายชื่อพอร์ตบุคคล ในตลาด MAI ณ. วันที่ 28/12

โพสต์ที่ 3

แค่งงว่าทำไมไม่มีผู้ถือหุ้นรายใหญ่ของ JUBILE คือตระกูล พรประกฤต คับ :mrgreen:
tigerroad197
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณ คุณครรชิต มากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 5

วิศรุต เขียน:แค่งงว่าทำไมไม่มีผู้ถือหุ้นรายใหญ่ของ JUBILE คือตระกูล พรประกฤต คับ :mrgreen:

ตกหล่น เพิ่มให้แล้ว ครับ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
wyn
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณพี่ครรชิตมากครับ
โพสต์โพสต์