แนะนำดูhard topicวันนี้viกับหุ้นturnaround

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
prajuvb
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 5

แนะนำดูhard topicวันนี้viกับหุ้นturnaround

โพสต์ที่ 1

หัวข้อViกับหุ้นturnaround
แบ่งเป็น2ช่วงครับ
ช่วงแรกสัมภาษณ์เฮียมนตรีประธานviมือเก๋า
คุณเนาวรัตน์พิธีกรณ์สาวสวยเจาะวิธีการลงทุนหุ้นturnaround ของเฮียมน
บอกได้คำเดียวครับ"สวดยอด"ไม่น่าพลาดดู
ช่วงหลังพบกับตงฮั้ว(th)
หุ้นเด้ง1000กว่า%ฟังแล้ว"ตัวใครตัวมัน"ครับ
apinan_11
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: แนะนำดูhard topicวันนี้viกับหุ้นturnaround

โพสต์ที่ 2

ไม่พลาดครับ :P
ไม่มีชัยชนะใดยิ่งใหญ่ เท่าชนะใจเราเอง....
ภาพประจำตัวสมาชิก
kissme
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 8

Re: แนะนำดูhard topicวันนี้viกับหุ้นturnaround

โพสต์ที่ 3

ตกใจตอนพี่มนตรีบอกถือเงินสด 40% แล้ว เสียวแท้ :oops:
โพสต์โพสต์