เนื้อหา ซักถาม ประเด็น รุมหลังงาน 8/12/2555 ####

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
gripen
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เนื้อหา ซักถาม ประเด็น รุมหลังงาน 8/12/2555 ####

โพสต์ที่ 1

มีใครพอจะช่วยแชร์ ข้อมูลที่ได้พูดคุยกับดร.นิเวศน์มั้ยครับ พอดีวันนั้นผมอยากไปแต่มีธุระจริงๆเลยไม่ได้ไป รู้สึกเสียดายมาก อยากจะไปหาข้อมูลเพิ่มเติม
ปล่อยให้เงินทำงาน...$$$
gripen

Re: เนื้อหา ซักถาม ประเด็น รุมหลังงาน 8/12/2555 ####

โพสต์ที่ 2

ต้องขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ สำหรับข้อมูลที่มาช่วยแบ่งปันกัน
ปล่อยให้เงินทำงาน...$$$
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

Re: เนื้อหา ซักถาม ประเด็น รุมหลังงาน 8/12/2555 ####

โพสต์ที่ 3

งานอะไรครับ :roll:
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 25

โพสต์ที่ 4

งานรุมหลังงาน ทางอาจารย์ขอความร่วมมือ
ไม่อยากให้อัดเสียงหรือไปเขียนในที่สาธารณะครับ
อาจารย์จะได้แสดงความคิดเห็นได้อย่างสบายใจครับ
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง

โพสต์ที่ 5

ถ้าอย่างนั้น ก็น่าจะหมายถึงวิทยากรท่านอื่นด้วยสินะครับ :roll:
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
miracle

โพสต์ที่ 6

มาฟังเองดีกว่าครับ
เพราะท่านดร.นิเวศน์สละเวลามาให้ความรู้ครับ
:)
:)
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 7

รุมหลังงาน เป็นงานไม่เป็นทางการ คุยกันแบบพี่น้องลูกหลานครับ
คนไม่เข้าใจ ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ มาฟัง อาจจะส่งผลเสิยหายได้ครับ
เพราะบางครั้งก็มีแง่ลบด้วย

อีกหน่อยอาจจะมี รุมก่อนงาน นะครับ ติดตามกันครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
amornd

โพสต์ที่ 8

55 จะมีรุมก่อนงานอีกเหรอครับ
ขนาดคนฟังยังเหนื่อย คนพูดคงแย่
ข้าวไม่ต้องกิน ขาแข็งกันหละทีนี้ :D
โพสต์โพสต์