สอบถามเรื่อง SET Smart คับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wwwman
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

สอบถามเรื่อง SET Smart คับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบว่ามี tool ตัวไหนที่สามารถดูข้อมูลเปรียบเทียบเป็นรายไตรมาสเหมือน SET smart บ้างครับ
เท่าที่ทราบ SET smart มีใช้ฟรีบนโบรคของกิมเอ็ง ใครพอทราบว่ามี Tool ฟรีตัวอื่นอีกบ้างคับ
:D ขอบคุณคับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
vim
ผู้ติดตาม: 25

Re: สอบถามเรื่อง SET Smart คับ

โพสต์ที่ 2

ปกติผมใช้ setsmart ไม่ก็ businessweek เพื่อดูคร่าวๆ พอเริ่มอยากรู้ละเอียดก็จะเริ่มทำเองครับ
Vi IMrovised
vim
ผู้ติดตาม: 25

Re: สอบถามเรื่อง SET Smart คับ

โพสต์ที่ 3

อีกช่องทางหนึ่ง ดัชนีอัตราส่วนค่อนข้างครบ แต่เทียบย้อนหลังแค่ปีเดียว http://www.set.or.th/set/factsheet.do?s ... country=TH
Vi IMrovised
puesapa
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

Stock focus ของ efinancethai ฟรีค่ะสำหรับลูกโบรกเกอร์ที่ใช้ efinancethai เท่านั้น
wwwman
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

-ขอบคุณทุกท่านคับ :D
athichoke
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

อยากหาคนหารค่า setsm อะ ใครอยากซิปมานะ
พรแสวงเหนือพรสวรรค์
yakjabon
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 7

ใช้ไฟล์พี่ครรชิต แล้วโหลดงบย้อนหลังมาตรวจสอบอีกที
Invincible MOS is knowing what you're doing
โพสต์โพสต์