จองมีตติ้งสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า ภาคใต้ ไตรมาส3/2555

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
dojii
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: จองมีตติ้งสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า ภาคใต้ ไตรมาส3/2555

โพสต์ที่ 91

ใช้หลักเกณฑ์การจองเดียวกับไตรมาส 3 รึเปล่าครับ
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 863

Re: จองมีตติ้งสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า ภาคใต้ ไตรมาส3/2555

โพสต์ที่ 92

Doraza เขียน:ใช้หลักเกณฑ์การจองเดียวกับไตรมาส 3 รึเปล่าครับ
เหมือนเดิมครับ มีเปลี่ยนแปลงจำนวนผู้ร่วมงาน และค่าใช้จ่ายบ้าง
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
sprathan

โพสต์ที่ 93

เพิ่ม / ลด ผู้ร่วมงาน กับค่าใช้จ่ายยังงัย ครับคุณโจ
kritaungkun

โพสต์ที่ 94

thank you so much
ความไม่โลภเป็นลาภอันประเสริฐ....
T_0007
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 95

จอง2 ที่ครับ
ผมเป็นคนความจำสั้น จึง post สิ่งที่อ่านหรือพบเจอที่คิดว่าอาจจะใช้ประโยชน์ใน board
เพื่อจะได้กลับมาอ่านทีหลัง
หากเยอะไปหรือ ทำให้เพื่อนๆ รำคาญในต้องขออภัยด้วยครับ
หากบางหัวข้อไม่มีเนื้อ หรือ เพื่อนๆ บันทึกเนื้อข่าวเพิ่มให้จะขอบคุณอย่างยิ่งครับ
T_0007
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 96

อ้างผิดที่
ผมเป็นคนความจำสั้น จึง post สิ่งที่อ่านหรือพบเจอที่คิดว่าอาจจะใช้ประโยชน์ใน board
เพื่อจะได้กลับมาอ่านทีหลัง
หากเยอะไปหรือ ทำให้เพื่อนๆ รำคาญในต้องขออภัยด้วยครับ
หากบางหัวข้อไม่มีเนื้อ หรือ เพื่อนๆ บันทึกเนื้อข่าวเพิ่มให้จะขอบคุณอย่างยิ่งครับ
MaiFuen
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 71

โพสต์ที่ 97

1 ที่ครับ
MaiFuen
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 71

โพสต์ที่ 98

อ่าว อันนี้ไตรมาส 3 นี่นา โทดทีครับ แหะๆ
chairaider

โพสต์ที่ 99

จอง 1 ที่ครับ
ชีวิตไม่ใช่เรื่องง่าย อาจจะมีท้อบ้าง แต่... อย่าถอย
จงยืนหยัด และยิ้มสู้ สักวันความสำเร็จจะเป็น... ของเรา
chairaider

โพสต์ที่ 100

โทษทีครับผิดไตรมาศ
ชีวิตไม่ใช่เรื่องง่าย อาจจะมีท้อบ้าง แต่... อย่าถอย
จงยืนหยัด และยิ้มสู้ สักวันความสำเร็จจะเป็น... ของเรา