ขอคำแนะนำเรื่องการ ศึกษาดูงาน บมจ.

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
boom
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอคำแนะนำเรื่องการ ศึกษาดูงาน บมจ.

โพสต์ที่ 1

ตอนนี้กำลังเรียน MBA มีวิชาที่ต้องไปศึกษาดูงาน บริษัทด้วย รุ่น อยากไปแถว ตะวันออก (ไม่ไกลและเที่ยวต่อ) ขอคำแนะนำจาก ผู้มีประสบการณ์ด้วยครับ ว่า บริษัทไหน ที่น่าศึกษาดูงาน ถ้าเป็น บมจ.ในตลาด จะดีมากเลย ครับ และถ้า เราจะประสานขอเข้าดูาน เราต้องประสานไปที่หน่วยงานใดครับ .....ขอบพระคุณครับ
โพสต์โพสต์