ถ้า 3G เกิด บริษัทไหนที่ได้ประโยชน์บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
prasaen
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถ้า 3G เกิด บริษัทไหนที่ได้ประโยชน์บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ถ้า 3G เกิด บริษัทไหนที่ได้ประโยชน์บ้างครับ แล้วเพราะอะไร
panwasit
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: ถ้า 3G เกิด บริษัทไหนที่ได้ประโยชน์บ้างครับ

โพสต์ที่ 2

ไม่มีคนตอบเลย 555 ลองคิดผ่านๆก็ได้นะครับ

กลุ่ม ผู้ให้บริการ โทรศัพท์
กลุ่ม ผู้ขาย โทรศัพท์
กลุ่ม ผู้ที่ต้องใช้การส่งข้อมูลไร้สาย
และอีกหลายๆกลุ่ม

ใช้จินตนาการนิดนุงนะ
ปล ความเห็นส่วนตัว
leksystem
Verified User

Re: ถ้า 3G เกิด บริษัทไหนที่ได้ประโยชน์บ้างครับ

โพสต์ที่ 3

ด้วยเทคโนโลยี 3G ต่อไปการถ่ายทอดสดไม่จำเป็นต้องใช้รถส่งสัญญาณดาวเทียมอีกแล้ว สามารถถ่ายทอดสดผ่าน 3G ได้เลย ลดต้นทุนได้มหาศาล วงการโทรทัศน์บ้านเราจะเกิดการเปลี่ยนแปลงอย่างมากมาย
prajuvb
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 4

ลองดูในhard topicทางมันนี่ชั่นแน่วย้อนหลังครับ
ออกอากาศวันพุธหรือพฤหัสไม่แน่ใจ
เค้าให้เฮียมนตรีประธานviคนแรกออกมาวิเคราะห์
ได้ประโยชน์มากครับ
kortoy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

prajuvb เขียน:ลองดูในhard topicทางมันนี่ชั่นแน่วย้อนหลังครับ
ออกอากาศวันพุธหรือพฤหัสไม่แน่ใจ
เค้าให้เฮียมนตรีประธานviคนแรกออกมาวิเคราะห์
ได้ประโยชน์มากครับ
เข้าใจว่าจะเป็นอันนี้นะครับ

http://www.dcs-digital.com/moneychannel ... p?listid=5
โพสต์โพสต์