ฉัตรชัย วงแก้วเจริญวิเคราะห์หุ้น 'รวย'! จากงบการเงิน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
weewee
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ฉัตรชัย วงแก้วเจริญวิเคราะห์หุ้น 'รวย'! จากงบการเงิน

โพสต์ที่ 31

ขอบคุณมากครับ พี่ฉัตรน่านับถือจริงๆ :bow:
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแยกแผ่นดิน
skyearth
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

Re: ฉัตรชัย วงแก้วเจริญวิเคราะห์หุ้น 'รวย'! จากงบการเงิน

โพสต์ที่ 32

สุดยอดมากครับพี่ฉัตรชัย
ขอบคุณสำหรับบทความและความเห็นดีๆครับ :D
anny
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

ขอบคุณสำหรับบทความที่เป็นประโยชน์มาก ๆ :B :B
ภาพประจำตัวสมาชิก
ลุงขวด
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 115

โพสต์ที่ 34

คุณฉัตรชัยเป็นคนเก่งครับ เล่นหุ้นน้อยตัวมาก หลังสุด เห็นไปเข้า singer และ singer ก็ขึ้นไม่ยอมตก ผมรอรับซื้อ singer เพราะขายหมูไปแล้ว ก็ยังรอรับไม่ได้ คุณฉัตรชัยคงถืองวดนี้ก็คงได้กำไรมากพอควรเหมือนกับ WG เป็นแน่ ยินดีด้วยครับ :D :D :D
หุ้นจะขึ้นหรือลง อยู่ที่ผลประกอบการ ซึ่งประกอบด้วย ความสามารถของผู้บริหารกับ ธรรมาภิบาล.........ใหญ่ในเล็กย่อม ดีกว่าเล็กในใหญ่
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 35

ลุงขวด เขียน:คุณฉัตรชัยเป็นคนเก่งครับ เล่นหุ้นน้อยตัวมาก หลังสุด เห็นไปเข้า singer และ singer ก็ขึ้นไม่ยอมตก ผมรอรับซื้อ singer เพราะขายหมูไปแล้ว ก็ยังรอรับไม่ได้ คุณฉัตรชัยคงถืองวดนี้ก็คงได้กำไรมากพอควรเหมือนกับ WG เป็นแน่ ยินดีด้วยครับ :D :D :D
ขอบคุณมากครับ ไม่ได้พบลุงขวดนานเลย สุขภาพแข็งแรงนะครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี