อาชีพอะไรที่ต้องเก็บข้อมูลราคาหุ้นและงบของบ.ในตลาดหลักทรัพย์

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sci
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อาชีพอะไรที่ต้องเก็บข้อมูลราคาหุ้นและงบของบ.ในตลาดหลักทรัพย์

โพสต์ที่ 1

อาชีพอะไรที่ต้องเก็บข้อมูลราคาหุ้น งบของบ.ในตลาดหลักทรัพย์บ้างครับ

มีมั้ยครับแล้วเค้าทำกันอยู่ที่ใด

อยากรู้ครับ ไม่ทราบจริงๆ ท่านใดทราบหรือเคยทำรบกวนบอกด้วย

ขอบคุณมากครับ
pat4310
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: อาชีพอะไรที่ต้องเก็บข้อมูลราคาหุ้นและงบของบ.ในตลาดหลักทร

โพสต์ที่ 2

กลต.
ลงทุนหุ้นดี มีการเติบโต ราคาไม่แพง เดี๋ยวก็รวย
yakjabon
ผู้ติดตาม: 2

Re: อาชีพอะไรที่ต้องเก็บข้อมูลราคาหุ้นและงบของบ.ในตลาดหลักทร

โพสต์ที่ 3

พี่ครรชิต :D :D
Invincible MOS is knowing what you're doing
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

database admin
:)
woosaa

โพสต์ที่ 5

บลจ .
"If I had six hours to chop down a tree, I'd spend the first four hours sharpening the axe"
"ถ้าข้าพเจ้ามีเวลา 6 ชั่วโมงในการตัดต้นไม้ ข้าพเจ้าจะใช้เวลา 4 ชั่วโมงแรก ลับขวานให้คม"
Abraham Lincoln
sci

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์