Undercover Boss .. มีบริษัทไหนในไทยมีนโยบายเข้าถึงแบบนี้มั้ย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
yakjabon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

Undercover Boss .. มีบริษัทไหนในไทยมีนโยบายเข้าถึงแบบนี้มั้ย

โพสต์ที่ 1

ผมว่าเป็นการที่ทำให้ผู้บริหารเข้าถึงความเป็นจริงที่สุดที่รวดเร็วมากครับ มีผู้บริหารคนไหนในไทยมีพฤติกรรมแบบนี้มั้ยครับ .. ผมจะขอติดตามผลงานและขอแสดงความชื่นชม (-/|\-)

Invincible MOS is knowing what you're doing
ภาพประจำตัวสมาชิก
thaloengsak
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: Undercover Boss .. มีบริษัทไหนในไทยมีนโยบายเข้าถึงแบบนี้

โพสต์ที่ 2

bgt
ลงทุนเพื่อชีวิต
chitadisai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: Undercover Boss .. มีบริษัทไหนในไทยมีนโยบายเข้าถึงแบบนี้

โพสต์ที่ 3

cpall มีการให้ผู้บริหารระดับสูงไหม่ลงร้านด้วยครับ
ช่วงสั้นๆ เค้าบอกตอนผมไปฟังอบรมณ์

มีอีกหลายบริษัท

ปล.ไม่มีหุ้น cpall
โพสต์โพสต์