วันที่ 15 เทรดหุ้นสิงค์โปร์ และมาเลเซีย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

วันที่ 15 เทรดหุ้นสิงค์โปร์ และมาเลเซีย

โพสต์ที่ 1

ใครพอทราบรายเอียดบ้างครับ

และทั้งสองประเทศ ข้อมูล มีสรุปแบบ set.or.th หรือไม่ครับ

ขอบคุณมากครับ
harikung
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 16

Re: วันที่ 15 เทรดหุ้นสิงค์โปร์ และมาเลเซีย

โพสต์ที่ 2

กำลังสนใจเรื่องนี้เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ทำไมข่าวเงียบมากๆๆๆ
นักเลงคีย์บอร์ด4.0
Frontline
ผู้ติดตาม: 0

Re: วันที่ 15 เทรดหุ้นสิงค์โปร์ และมาเลเซีย

โพสต์ที่ 3

สนใจเหมือนกันครับ ASEAN Linkage ใช่ไหมครับ? เคยลองถามทางสิงคโปร์ดูแต่เหมือนไม่ค่อยมีใครรู้จักเลยครับ

ไม่ค่อยมีข่าวเลย ของไทยเองก็ข่าวน้อยมากๆ ไม่รู้จะได้ใช้จริงๆเมื่อไร
Bakery_R
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

สนใจตลาดมาเลเซียมากๆครับ เห็นว่ามีประชากรมาก น่าจะมีโอกาสขยายตลาดได้สูงสำหรับบริษัทจดทะเบียน
ภาพประจำตัวสมาชิก
คนขายของ
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 122

โพสต์ที่ 5

เห็นมีเคยคุยกันที่กระทู้นี้ครับ มีคุณซุนเซ็กทำ Links ไว้ให้

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=17&t=52864
อดทนไว้ กำไรยั่งยืน
sakkaphan
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

หาข้อมูลอัตราส่วนสำคัญต่างๆ ไม่เจออะครับ
ความยากจนในจิตใจ คือความยากจนที่แท้จริง
โพสต์โพสต์