เ้ข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) มันดันไปเข้าที่"

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
WorriedInvestor
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เ้ข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) มันดันไปเข้าที่"

โพสต์ที่ 1

คือพอเข้าไปที่ร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ได้แล้ว จากนั้นพิมพ์ชื่อหุ้นในช่องข้างบนด้านขวา แล้วกด"GO" มันดันไปเ้ข้าไปที่หัวข้อหุ้นที่เลือกก็จริง แต่เป็น"สำหรับสมาชิกทั่วไป" ซึ่งไม่สามารถ Post reply ได้ ผมทำอะไรผิดขั้นตอนรึเปล่าครับ ช่วยชี้แนะนำด้วยครับ
ปล. แต่ถ้าเข้าไปคลิ๊กที่ชื่อหุ้นตรงๆ ในหน้าแรกของร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) มันสามารถ Post replyในหุ้นตัวนั้นๆได้ครับ แต่หุ้นที่ผมต้องการค้นหา มันไม่ได้อยู่หน้าแรกจิครับ ช่วยด้วยคร้าบ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

Re: เ้ข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) มันดันไปเข้า

โพสต์ที่ 2

หุ้นตัวไหนหรอครับ?
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น

Re: เ้ข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) มันดันไปเข้า

โพสต์ที่ 3

WG ครับผม
Ii'8N
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 4

sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 5

ทีมงานพยายามแก้ไขกันอยู่ครับ ถ้าใชัได้เมื่อไรจะแจ้งให้ทราบครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณมากครับผม

โพสต์ที่ 7

sorawut เขียน:ทีมงานพยายามแก้ไขกันอยู่ครับ ถ้าใชัได้เมื่อไรจะแจ้งให้ทราบครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์