เข้าห้อง UV แล้วหลุดไปเป็นร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกทั่วไป)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Newbie168
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

เข้าห้อง UV แล้วหลุดไปเป็นร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกทั่วไป)

โพสต์ที่ 1

รบกวนด้วยครับ ถ้าเป็นข้อผิดพลาดช่วยแก้ไขด้วยครับ
ขอเอาใจช่วยทีมงานทุกคนครับ :D :D :D
Shane Comeback
Ii'8N
Verified User
ผู้ติดตาม: 7

Re: เข้าห้อง UV แล้วหลุดไปเป็นร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกทั่

โพสต์ที่ 2

มีกระทู้ล่างปัญหาเดียวกันเลย ผมเองก็เจอ แต่ก็เพิ่งเข้าใจเมื่อเช้า

Ii'8N เขียน:ผมแก้ปัญหานี้ชั่วคราว ด้วยการไปเลือก "Jump to" ที่อยู่มุมขวาล่างของทุกหน้า เลือกไป "สำหรับสมาชิกสมาคมฯ"
จะไปหน้าหลัก ของห้อง

แต่ก็ช้านิดหน่อย คลิกไปทีละหน้า แล้วใช้ Ctrl+f หาชื่อหุ้นที่ตัวเองสนใจ
เข้าไปแล้วจะสังเกตว่าจะต่างจากเมื่อก่อน เราสามารถ edit แก้ข้อความใหม่ที่ post แล้วได้เองด้วย

ส่วนใส่ box คิดว่าทีมงานน่ากำลังทำอยู่ .... เอาใจช่วยครับ
Newbie168
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: เข้าห้อง UV แล้วหลุดไปเป็นร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกทั่

โพสต์ที่ 3

Ii'8N เขียน:มีกระทู้ล่างปัญหาเดียวกันเลย ผมเองก็เจอ แต่ก็เพิ่งเข้าใจเมื่อเช้า

Ii'8N เขียน:ผมแก้ปัญหานี้ชั่วคราว ด้วยการไปเลือก "Jump to" ที่อยู่มุมขวาล่างของทุกหน้า เลือกไป "สำหรับสมาชิกสมาคมฯ"
จะไปหน้าหลัก ของห้อง

แต่ก็ช้านิดหน่อย คลิกไปทีละหน้า แล้วใช้ Ctrl+f หาชื่อหุ้นที่ตัวเองสนใจ
เข้าไปแล้วจะสังเกตว่าจะต่างจากเมื่อก่อน เราสามารถ edit แก้ข้อความใหม่ที่ post แล้วได้เองด้วย

ส่วนใส่ box คิดว่าทีมงานน่ากำลังทำอยู่ .... เอาใจช่วยครับ
ขอบคุณครับ :D :D :D
Shane Comeback
โพสต์โพสต์