ปัญหาการปรับสถานะของสมาชิกล่าช้า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

ปัญหาการปรับสถานะของสมาชิกล่าช้า

โพสต์ที่ 1

เนื่องจากในช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา มีสมาชิกจำนวนมากสนใจสมัครสมาชิกสมาคมฯ ส่งผลให้เกิดปัญหาล่าช้าในการปรับสถานะ คาดว่าจะใช้เวลาประมาณ 4 ถึง 5 วัน

จึงเรียนมาเพื่อขอโทษในความล่าช้า ทางทีมงานจะพยายามรับดำเนินการให้เร็วที่สุด
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ziannoom
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: ปัญหาการปรับสถานะของสมาชิกล่าช้า

โพสต์ที่ 2

รับทราบครับพี่ฉัตร
ซื้อเมื่อราคาต่ำกว่ามูลค่า ขายเมื่อมูลค่าต่ำกว่าราคา
ภาพประจำตัวสมาชิก
newbie_12
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 10

Re: ปัญหาการปรับสถานะของสมาชิกล่าช้า

โพสต์ที่ 3

ยังคงเหมือนตอนผมเรียนป. ตรีนะครับ ไม่วันสุดท้ายที่จะส่งการบ้าน จะไม่ขยับตัวทำอะไร หลายคนเลยมาสมัครซะวันท้ายๆเลยทีเดียว
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 225

โพสต์ที่ 4

อยากช่วยชี้แจงว่า

กรรมการที่ดูแลสำนักงาน งานหนักมากครับ หุ้นไม่ได้ดู ต้องมาทำงานให้สมาคมทุกวัน ขอชาบูครับ :bow: :bow: :bow:
ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
TBJTBT
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

ยังไม่ได้สมัครเลย ลืมแล้ว ลืมอีก
ไม่ได้อ่านห้องร้อยคนร้อยหุ้นมา 2 วัน รู้สึกแปลกๆ :shock:

ถ้าเป็นแบบนี้ งั้นเอาไว้ซัก 2 สัปดาห์ค่อยสมัครแล้วกัน
ให้ทางทีมงาน Clear งานเดิมที่มีอยู่ไปก่อน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
superboy

โพสต์ที่ 6

สมัครนานแหล่ะ แต่ทำไมเข้าห้องร้อยหุ้นไม่ได้ ครับ

ช่วยทีครับ
อย่าหลุดแนวที่ตัวเองถนัด สู้สู้
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1399

โพสต์ที่ 7

สำหรับสมาชิกผู้ที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้ โปรดส่ง อีเมลล์ยืนยันการเป็น “สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า” มาทาง [email protected] อีกครั้งเพราะถ้าไม่ได้ปรับสถานะ จะไม่สามารถเข้าใช้งานห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ได้

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f ... 5#p1059975
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
NoNameLFC

โพสต์ที่ 8

ยอมรับว่า ติดโน่น นี่นั่น เลยไม่สมัครซะที...

มาสมัครเอาตอนอ่านไม่ได้แล้ว ... (1/10/2555)

รอได้ครับ ^^
ไผ่เขียว
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 9

สมาชิกใหม่ครับ สมัครเมือวานวันนี้เข้าได้แล้วครับขอบคุณคณะทำงานมากครับ
โพสต์โพสต์