ปกติทุกคนต้องยืนยันก่อนรึป่าวครับ ในการสมัครสมาชิก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
young_5432
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ปกติทุกคนต้องยืนยันก่อนรึป่าวครับ ในการสมัครสมาชิก

โพสต์ที่ 1

พอดีตอนส่งเมล์ไป ก็ได่รับการตอบกลับว่าได้รับแล้ว และก็ไม่ได้รับเมล์ ให้ยืนยัน หรือทำอะไรต่อ รึผมอาจจะไม่ได้รับเองแต่คนอื่นได้รับ ขอบคุณครับ
มีกระแสน้ำสายหนึ่งในกิจกรรมของคน ซึ่งเมื่อมันไหลบ่าท่วมท้น จะนำไปสู่ความมั่งคั่งมหาศาล :Philip A. Fisher
ziannoom
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: ปกติทุกคนต้องยืนยันก่อนรึป่าวครับ ในการสมัครสมาชิก

โพสต์ที่ 2

ผมก็รอเหมือนกันครับ ไม่รู้ทำไงต่อ
ซื้อเมื่อราคาต่ำกว่ามูลค่า ขายเมื่อมูลค่าต่ำกว่าราคา
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1407

Re: ปกติทุกคนต้องยืนยันก่อนรึป่าวครับ ในการสมัครสมาชิก

โพสต์ที่ 3

ผู้ที่ส่งเอกสารการสมัครสมาชิกสมาคมฯแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับภายใน 5 วัน จากสมาคม หริอยังไม่ได้รับการปรับสถานะเป็น “สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า” โปรดแจ้งมาทาง [email protected] อีกครั้งครับ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
ภาพประจำตัวสมาชิก
puesapa
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

พึงได้รับวันนี้ว่าให้รอการติดต่อกลับ
โพสต์โพสต์