รายงานเรื่องการกดค้นหา ในห้องร้อยคนร้อยหุ้น

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

รายงานเรื่องการกดค้นหา ในห้องร้อยคนร้อยหุ้น

โพสต์ที่ 1

ผมกด aeonts ในห้องร้อยคนร้อยหุ้น สำหรับสมาชิกสมาคม

ผลคือ ผมเข้าไปในห้อง aeonts สำหรับสมาชิกทั่วไป

หวังว่าจะเป็นประโยชน์
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

Re: รายงานเรื่องการกดค้นหา ในห้องร้อยคนร้อยหุ้น

โพสต์ที่ 2

แก้เร็วมากครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ บาย นอนดีกว่า

ฝันดีทุกท่านครับ

อืม การร่ำลาแบบนี้ เดี่ยวนี้ หายไปไหนกันหมดนะ
pakapong_u
Verified User
ผู้ติดตาม: 400

Re: รายงานเรื่องการกดค้นหา ในห้องร้อยคนร้อยหุ้น

โพสต์ที่ 3

ค้นหาหุ้นแล้ว เป็นร้อยคนร้อยหุ้นของห้องทั่วไป ไม่ใช่ห้องของสมาชิกครับ ต้องเสียเวลาในการค้นหา ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ
โพสต์โพสต์