รบกวนทีมงานด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

รบกวนทีมงานด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ผมอ่านร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้

ขอบคุณมากครับ

Jeng

ถ้าเรียบร้อยแล้ว ลบกระทู้นี้ได้เลยครับ
path of the brave
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: รบกวนทีมงานด้วยครับ

โพสต์ที่ 2

อ่านไม่ได้เหมือนกันครับ
kunjoja
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 3

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ
jack_jack
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

ด้วยครับ :D
salty

โพสต์ที่ 5

me too
Factor_9

โพสต์ที่ 6

1.ในวันที่อาทิตย์ 30 กันยายน 2555 เวลา 14.00-20.00 น. ทางทีมงานจะปิดปรับปรุงระบบ ทำให้จะไม่สามารถใช้งาน http://www.thaivi.org ได้ชั่วคราว

2.หลังจาก วันที่ 30 กันยายน 2555 เวลา 20.00 น. ห้องร้อยคนร้อยหุ้นจะถูกแบ่งเป็น 2 ห้องดังนี้
- ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) จะเป็นห้องที่มีข้อมูลตั้งแต่ก่อตั้งเว็บ จนถึงปัจจุบัน สำหรับเฉพาะ”สมาชิกสมาคมฯ” สามารถเข้าไปอ่าน และโพสต์ข้อมูลได้ตามปกติ

- ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกทั่วไป) จะเป็นห้องที่มีข้อมูลตั้งแต่ก่อตั้งเว็บ จนถึง 30 กันยายน 2555 เวลา 14.00 น.สำหรับสมาชิกทุกคน รวมทั้งผู้ที่ไม่ได้เป็นสมาชิกสมาคมฯ สามารถเข้าไปอ่านได้ตามปกติ แต่ไม่สามารถโพสต์ข้อมูลใดๆได้

- ส่วนห้องอื่นๆ สมาชิกทุกคน รวมทั้งผู้ที่ไม่ได้เป็นสมาชิกสมาคมฯ สามารถเข้าไปอ่าน และโพสต์ข้อมูลได้ตามปกติ

3.รายละเอียดการสมัครสมาชิกสมาคมฯ อยู่ในใบสมัครซึ่ง download ได้ทาง viewtopic.php?f=1&t=53100 หลังจากวันที่ 1 ตุลาคม 2555 ก็ยังสามารถสมัครได้ (สำหรับท่านที่สมัครมา ในช่วงวันที่ 29-30 กันยายน 2555 ทางเจ้าหน้าที่จะใช้เวลาดำเนินการ และติดต่อกลับภายใน 3-4 วัน)

4.ผู้ที่ส่งเอกสารการสมัครสมาชิกสมาคมฯแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับภายใน 5 วัน จากสมาคม หริอยังไม่ได้รับการปรับสถานะเป็น “สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า” โปรดแจ้งมาทาง [email protected] อีกครั้ง

5.สำหรับสมาชิกผู้ที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้ โปรดส่ง อีเมลล์ยืนยันการเป็น “สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า” มาทาง [email protected] อีกครั้งเพราะถ้าไม่ได้ปรับสถานะ จะไม่สามารถเข้าใช้งานห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ได้

ที่มา:http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=53477

เดาว่ากำลังปรับปรุงอยู่ครับ :D
stay calm stay invest
path of the brave

โพสต์ที่ 7

อ่านไม่ได้เหมือนกันครับ
kmodified

โพสต์ที่ 8

อ่านไม่ได้เหมือนกัน
ภาพประจำตัวสมาชิก
อ่อนซ่อนศิลป์

โพสต์ที่ 9

อ่านไม่ได้เช่นกัน
เงินทองเป็นของมายา ข้าวปลาคือของจริง
ภาพประจำตัวสมาชิก
generalman

โพสต์ที่ 10

เช่นกันครับ แต่เดาว่า กำลังปรับปรุงระบบแน่นอน :wink:
"Investing is not a game where the guy with 160 IQ beats the guy with 130 IQ. What is needed is a sound intellectual framework for making decisions and the ability to keep emotions from corroding the framework."

Warren Buffett
pak
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 11

คาดว่า....กำลังทำ Window Dressing กันอยู่มั้งครับ
"แม้การลงทุนจะมีความเสี่ยง แต่มันก็มีความฝันปะปนด้วยอยู่เสมอ..."
Jeng

โพสต์ที่ 12

ขอบคุณทีมงานครับ เข้าได้แล้วครับ

:D :D :D
Jeng

โพสต์ที่ 13

รายงานครับ ว่าเข้าได้ แต่กระทู้ lock ไม่สามารถโพสได้

และไม่สามารถ search หาหุ้นได้ครับ

ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์