มีใครมอง KTC มั่งไหมครับ .... มาคุยกันหน่อยอ่ะ อิอิ..

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
+++
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครมอง KTC มั่งไหมครับ .... มาคุยกันหน่อยอ่ะ อิอิ..

โพสต์ที่ 1

ผมว่าราคายังถูกอยู่นะ

PE ประมาณ 9
PB = 1.4
yield = 2.55
D/E = 2.23

:D :D

ความคิดเห็นส่วนตัวคิดว่า บัตรเครดิต น่าจะยังโตได้อีกมาก
ในยุค เอื้ออาทร แบบนี้ :D :D

ไม่ทราบเพื่อนๆคิดไงครับ อิอิ...
...."เวลา"   คือสินทรัพย์ที่มีค่ามากที่สุด...
+++

โพสต์ที่ 2

อันนี้ สำหรับ การมองโลกในแง่ดีๆ

อิอิ...
:D :P :lol:

รูปภาพ
...."เวลา"   คือสินทรัพย์ที่มีค่ามากที่สุด...
harry

โพสต์ที่ 3

ถ้าแบงค์ชาติไม่แก้ไขเรื่องเงินเดือนหมื่นห้าขึ้นถึงทำบัตรได้ ให้เป็นว่าอิสระ ธุรกิจคัดกรองเอง ผมเลือก aeont ครับ คนรายได้น้อยมีมากกว่าคนรวย
Expecto Patronum!!!!!!
ล็อคหัวข้อ