please vote for " moneytalk weekly "

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
doikham
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

please vote for " moneytalk weekly "

โพสต์ที่ 1

If you like ' moneytalk weekly ', please comment on www.moneychannel.co.th

" การทำรายการโทรทัศน์ไม่ง่ายอย่างที่คิดและอย่างที่เห็นครับ
............

ทุกๆครั้งใกล้สิ้นปี ก็จะมีการปรับผังรายการใหม่ รายการ moneytalk weekly แทบจะเป็นรายการหลักรายการเดียวที่มีความไม่แน่นอนของการได้เวลาในการทำรายการต่อในปีหน้า ปี56
ถึงทุกวันนี้เวลานี้ เราก็ไม่รู้ว่าปีหน้าจะได้ทำรายการต่อไปหรือไม่ เพราะไม่มีการประสานงานให้ทราบครับ
............
หลักอนิจจัง เป็นหลักที่แน่นอน เป็นจริงเสมอ
ทุกวันนี้ทีมงานก็เตรียมทำใจกันอยู่ครับ "
LA-Z-BOY
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

Re: please vote for " moneytalk weekly "

โพสต์ที่ 2

:welcome: :welcome: :welcome: ร่วมด้วยช่วยกัน ดัน ดั๊น ดัน
& เข้าไป vote
MaiFuen
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 72

Re: please vote for " moneytalk weekly "

โพสต์ที่ 3

เข้าไป คอนเม้น เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณรายการ money talk มากๆครับ สำหรับความรู้ที่มีคุณค่ายิ่ง ที่ให้กับนักลงทุนไทยตลอดมา

ขอให้กำลังใจทีมงานทุกๆท่านครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
Shinning
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

เปลี่ยนลิ้งให้นะครับ สำหรับคนที่หาไม่เจอ เพราะ ผมเข้าไปก็นั่งหาตั้งนานให้ไปคอมเมนต์ตรงไหน
http://www.moneychannel.co.th/index.php ... 0-12-36-01
This too, shall pass
โพสต์โพสต์