หากต้องการตั้งซื้อช่วงปิดตลาดใช้คำสั่งไหนดีที่สุดครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
jud
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หากต้องการตั้งซื้อช่วงปิดตลาดใช้คำสั่งไหนดีที่สุดครับ

โพสต์ที่ 1

mp , mp-mkt, mp-mtl ต้องการราคาที่ต่ำที่สุดนะครับ จำนวนไม่ครบก็ได้ อ่านใน set แล้วไม่ค่อยเข้าใจนะครับ
ขอบคุณครับ :) :)
o-bo-ja-ma
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: หากต้องการตั้งซื้อช่วงปิดตลาดใช้คำสั่งไหนดีที่สุดครับ

โพสต์ที่ 2

ลองค้นดู ถ้าตามความเข้าใจผม ผมคิดว่า mk-mtl ได้ราคาต่ำสุด

แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจอยู่ดีว่าเราจะตั้งไปทำไม ถ้าวันรุ่งขึ้นมันลงไปอีก แล้ววันมะรืนลงไปอีก ผมว่าสู้เราหาราคาที่เราคิดว่ามี MOS ดีกว่าไม่ต้องลุ้น ลงก็ลง ขึ้นก็ขึ้น :?:
โพสต์โพสต์