อยากรู้ว่า มีบริษัทอะไรที่ทำเกี่ยวกับ touch screen บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
T_0007
Verified User
ผู้ติดตาม: 29

อยากรู้ว่า มีบริษัทอะไรที่ทำเกี่ยวกับ touch screen บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ตามหัวข้อเลยครับ ขอคำแนะนำว่ามีบริษัทอะไรที่ผลิต touch screen บ้างครับ

เอแล้วพอจะทราบไหมครับว่า มีบริษัทอะไรบ้างที่ทำ supply chain ให้

Corning
Tpk
Wintek
ผมเป็นคนความจำสั้น จึง post สิ่งที่อ่านหรือพบเจอที่คิดว่าอาจจะใช้ประโยชน์ใน board
เพื่อจะได้กลับมาอ่านทีหลัง
หากเยอะไปหรือ ทำให้เพื่อนๆ รำคาญในต้องขออภัยด้วยครับ
หากบางหัวข้อไม่มีเนื้อ หรือ เพื่อนๆ บันทึกเนื้อข่าวเพิ่มให้จะขอบคุณอย่างยิ่งครับ
โพสต์โพสต์