ยินดีกับคนที่ได้อบรม รุ่น 1 ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
amornd
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ยินดีกับคนที่ได้อบรม รุ่น 1 ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมหันไปประชุมแป๊บเดียว 9 โมงไม่ถึง 5 นาที เต็มซะแล้ว
จะเฝ้ารอรุ่น 2 ในเวลาอันใกล้ครับ ระหว่างนี้จะอ่านหนังสือให้เต็มที่

ขอบคุณมากครับ :?
JMKCool
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

Re: ยินดีกับคนที่ได้อบรม รุ่น 1 ครับ

โพสต์ที่ 2

ผมนั่ง refresh อยู่ตลอดเวลา ยังไม่ทันเลยครับ :'O :'O
TORNN

Re: ยินดีกับคนที่ได้อบรม รุ่น 1 ครับ

โพสต์ที่ 3

แค่ post reply ทันอันดับก็ไม่ได้แล้ว สังเกตเวลาpost 9 โมงทุกคนทั้งนั้น เฮ้อ T. T
If you don't know what you are doing. It's a jungle out there.
arnon26

โพสต์ที่ 4

JMKCool เขียน:ผมนั่ง refresh อยู่ตลอดเวลา ยังไม่ทันเลยครับ :'O :'O
เหมือนกันครับ ผมกดSubmit ตั้ง 3 ครั้ง....ถูกตีกลับ :x :wall: :'O
The 8th Wonder
Success is not the key to happiness, Happiness is the key to success....
cracyray

โพสต์ที่ 5

สุดยอดที่สุดแล้วครับ โพส 222 คน ภายใน 1 นาที :shock: :shock: :shock:
ภาพประจำตัวสมาชิก
minnaja

โพสต์ที่ 6

T^T กดทันตอน 9.00 น. แต่ได้เป็นคิวที่ 152 อดเหมือนกันค่ะ :'O
memorise

โพสต์ที่ 7

f5 ไม่ทันค่ะ
newbie_12
ผู้ติดตาม: 10

โพสต์ที่ 8

ผม reply ใน 1 วิ เด้งไปอยู่หน้า 2
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
Maiyarit

โพสต์ที่ 9

we are the champions
http://www.youtube.com/watch?v=KFfCKy0nKr0

ขอมอบเพลงนี้แก่ผู้ได้เรียนครับ
wiznow

โพสต์ที่ 10

:'O :'O :'O submit ไม่เข้าเลย เด้งกลับตลอด :'O :'O :'O
ยินดีกับผู้ที่มีรายชื่อติดด้วยครับ
dome@perth
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 11

อาหย้า 1 นาทีเต็ม

แหงๆๆๆๆๆ เผลอแป๊ะเดียว :'O :'O :'O :'O
"ไม่มีสุตรสำเร็จ ไม่มีทางลัด ไม่ใช่แค่โชค
หนทางจะได้มาซึ่ง อิสระภาพทางการเงิน
มันมาจาก ความขยัน การไขว่คว้า หาความรู้
เชื่อและตั้งมั้นในหลักการลงทุนที่ถูกต้อง
"
anpanman

โพสต์ที่ 12

เด้งกลับด้วยครับเศร้ามากกกกกกกกก
หมูแดง
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 13

จองไม่ทันเหมือนกันครับ ใครสละสิทธิ์ บอกด้วยนะครับ
oporr

โพสต์ที่ 14

ไม่ทันเหมือนกันค่ะ
9โมง โพสปุ้บโผล่หน้า 5 เลย มันเกิดขึ้นเร็วมาก 55555
Artofid

โพสต์ที่ 15

ขนาดกด refresh รัว ยังได้เกือบสุดท้ายของหน้าแรก :mrgreen:
NEWYORKER

โพสต์ที่ 16

ยินดีกับผู้ที่ได้ครับ (เผื่อมีมาเผยแผ่กันบ้าง :B )

ผมกดตอบกระทู้รัวๆ ก็โดนเด้งรัวๆ เหมือนกัน....ลูปนรก :twisted:
**fun^-^

โพสต์ที่ 17

อืมมม เข้ามาดูตอน 9.02 น เต็มซะแล้ว เร็วจริงๆ ยินดีกับ VI มือไวด้วยนะคะ :mrgreen:
คนคอน
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 18

ดีใจมากครับ ถ้าผมนับไม่ผิด ผมน่าจะเป้นคนที่70 :shock: :shock:
Outliers
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 19

ผมว่าเต็มเร็วๆ ก็ดีครับ :D
แต่ไม่น่า lock กระทู้เร็วเกินไปเลย
อยากรู้จริงๆ ว่ามี demand จริงๆ มากแค่ไหน

ผมว่าการเต็มเร็วเป็นกำลังใจที่ดีให้อาจารณ์ทุกๆ คน
และน่าจะมีการเปิดสอนอีกเรื่อยๆ ตามความต้องการที่มีเข้ามามาก
เป็นการหารายได้ให้กับสมาคมอีกทางหนึ่ง

แสดงให้เห็นว่า VI รุ่นใหม่ๆ มีความกระหายในความรู้มาก
ผมแค่เข้าไปดูก็เห็นกระทู้ lock ซะแล้ว
แค่ 1 นาทีเอง :shock: :shock: :shock:
ไม่ได้คอยกด refresh

couse หน้าเอาใหม่
ถ้ายังเต็มภายใน 1 นาที ก็คงอดไปอีกตามระเบียบ
ผมก็หวังว่าทางทีมงานจะเปิดสอนไปเรื่อยๆ จนกว่า demand จะหมดนะครับ
ใช่แค่ slide เดิม แต่สงสัยว่าคนสอนจะมีเวลามาสอนได้รึเปล่าเท่านั้น
The Miracle of 10,000 hrs
amornd

โพสต์ที่ 20

ถ้ารับสัมนาหรืออบรมจำนวนน้อยๆแบบนี้
รบกวนทีมงาน ช่วยแจ้งวันจอง ให้เป็นเสาร์-อาทิตย์ ได้ไหมครับ

แบบนี้มันขัดกับประเด็นที่จะให้อบรมเสาร-อาทิตย์เพื่อคนทำงาน
เพราะคนทำงานจะจอง 9 โมงวันธรรมดาได้ต้องลางานอย่างเดียวหละครับ :cry:
มะพร้าวอ่อน

โพสต์ที่ 21

ยินดีด้วยครับสำหรับผู้ที่ได้อบรมรุ่น 1 ผมว่าเร็วแล้ว ยังไม่ทัน เต็มเร็วมาก หวังว่าทีมงานคงมีการเปิดอบรมรุ่น 2 อีกนะครับ
chutvi

โพสต์ที่ 22

จ้องอยู่หน้าจอตลอด รอปลดล็อคยังไม่ทัน พอรีเฟลชเสร็จ ล็อคอีกครั้ง :oops: เฮ้อ..อุตส่าเตรียมเงิน
chutvi

โพสต์ที่ 23

จ้องอยู่หน้าจอตลอด รอปลดล็อคยังไม่ทัน พอรีเฟลชเสร็จ ล็อคอีกครั้ง :oops: เฮ้อ..อุตส่าเตรียมเงิน
Tony.s

โพสต์ที่ 24

จะมีรับเพิ่มเติมอีกไหมครับ
Jane Seksan
ผู้ติดตาม: 34

โพสต์ที่ 25

ผมโพสเวลา 9.00 ได้คนที่ร้อยกว่า เสียดายมาก มากกกกกครับ

ผมขอให้คอร์สนี้เพิ่มคนที่อยากเรียนได้มั๊ยครับ

เพราะกลัวว่าครั้งหน้า ถึงกดได้ตรงเวลา แต่ลำดับก็คงไม่ทันอีก...

ถ้าไม่ได้ ก็ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอขอบคุณทางสมาคมมากๆครับ ที่จัดกิจกรรมดีๆมากมาย

ยินดีกับทุกท่านที่ได้เรียนด้วยนะครับ
"วันคืนล่วงเลยไปๆ บัดนี้เราทำอะไรอยู่"

"สิ่งทั้งหลายทั้งปวง อันใครๆ ไม่ควรยึดมั่นถือมั่น"

........ คำสอน พระพุทธเจ้า ........
Waranda

โพสต์ที่ 26

วางแผนทั้งเวลาและเตรียมอ่านหนังสือไว้แล้ว แต่กด submit ไม่ผ่าน ต้องรอรุ่นต่อไป ไม่รู้ว่าจะแข่งกันสมัครดุเดือดอีกหรือเปล่า
pchai2000

โพสต์ที่ 27

อยากให้ทีมงาน เก็บรายชื่อ คนจองไม่ทันรอบนี้ แล้วให้ โอกาส ได้สมัครเรียนรุ่นถัดไปก่อน
เพราะเห้นหลายคนมีความตั้งใจ แต่กด ไม่ทันจริงๆ แก่แล้ว เฮอออออออออออออ กดไม่ทันเด็กๆ
jadear

โพสต์ที่ 28

เห็นแล้วเพลีย 5555 อยู่หน้า 6 แหนะคะ วันหลังขอแบบ random จับฉลากไรงี้บ้างได้ไม๊คะ ป้าแก่แล้วคีย์ช้า เคาะขวาไม่ทันเลยคะ ยังไงรีบเปิดรุ่นต่อไปเร็วๆนะคะ สงสัยต้องไปฝึกวิชา refresh ก่อนคะ ยินดีกับคนที่ได้เรียนนะคะ :P
stock77

โพสต์ที่ 29

เพิ่มคนเรียนก็น่าจะดีครับ
จะได้รู้จักกันเยอะ ๆ
no
i-salmon
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 30

newbie_12 เขียน:ผม reply ใน 1 วิ เด้งไปอยู่หน้า 2
ผมได้ลำดับต่อจากคุณ newbie_12
ทีแรกก็คิดว่าตอบได้เร็วแล้วนะ
พอมา check นับลำดับดูแทบ shock :shock:
Go against and stay alive.
โพสต์โพสต์