เสียดายจองไม่ทัน เต็มเร็วมากจริงๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
thamphu
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 3

เสียดายจองไม่ทัน เต็มเร็วมากจริงๆ

โพสต์ที่ 1

จะรอดูรายการในyoutube อย่างใจจ่อค่ะ จองไม่ทันในช่วงเช้า เสียดายมาก เล็งมาตั้งนานแต่ติดภารกิจ ไม่ทราบว่าจะpost ในfacebookด้วยหรือไม่คะ และจะมีอีกมั๊ยคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Pordamo
ผู้ติดตาม: 0

Re: เสียดายจองไม่ทัน เต็มเร็วมากจริงๆ

โพสต์ที่ 2

น่าจะมี Tape มาฉายให้ครับ และก็คงมีเพื่อนๆ ในเวปเอาเนื้อหามาสรุปให้ครับ
แต่ถ้าไม่มีจริงๆ เดี๋ยวผมจะพยายามสรุปมาให้นะครับ ทั้งภาคเช้า ภาคบ่าย ครับ
Stay Calm, Stay Invest.
Synspeed
Verified User

Re: เสียดายจองไม่ทัน เต็มเร็วมากจริงๆ

โพสต์ที่ 3

Por เขียน:น่าจะมี Tape มาฉายให้ครับ และก็คงมีเพื่อนๆ ในเวปเอาเนื้อหามาสรุปให้ครับ
แต่ถ้าไม่มีจริงๆ เดี๋ยวผมจะพยายามสรุปมาให้นะครับ ทั้งภาคเช้า ภาคบ่าย ครับ
งานนี้สมาชิกหลายคนเสียดายที่จองไม่ทันแต่ยังไงก็มีเพื่อนที่ใจดีและมีนำ้ใจงามที่จะสรุปมาให้ขอเนื้อๆๆนะคะ555 ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ
pakapong_u
ผู้ติดตาม: 398

โพสต์ที่ 4

Synspeed เขียน:
Por เขียน:น่าจะมี Tape มาฉายให้ครับ และก็คงมีเพื่อนๆ ในเวปเอาเนื้อหามาสรุปให้ครับ
งานนี้สมาชิกหลายคนเสียดายที่จองไม่ทันแต่ยังไงก็มีเพื่อนที่ใจดีและมีนำ้ใจงามที่จะสรุปมาให้ขอเนื้อๆๆนะคะ555 ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ
นำ้ใจของชาว VI มาแบ่งปั้นกัน ไม่หวงความรู้ หวงวิชา มันมีความสุขใจมากกว่าผลตอบแทนด้านเงินทองอีกนะครับ เหมือนเรามาแบ่งปั้นความรู้ แบ่งปั้นปัญญา
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 5

คลิปย้อนหลังครับ :D

ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
chapasup

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณครับ รออยู่หลายวัน :D
MINI_BKK

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณมากครับ :D :D
ศิษย์เซียน007

โพสต์ที่ 8

อัพขึ้นยูทูปรวดเร็วดีคับน่าจะทันใจหลายๆท่านที่รอชม ขอบคุณมากๆคับ :D
สิ่งที่ยิ่งใหญ่ที่สุดบนโลกใบนี้คือความว่างเปล่า สูงจากว่างเปล่าคือก่อเกิดเปลี่ยนแปลง

http://www.fungdham.com/sound/popup-sou ... up-75.html

http://goo.gl/VjQ4cG
โพสต์โพสต์