ยินดีกับความสำเร็จของสมาคมฯและผู้ที่จองได้ทุกท่าน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
viหัดคลาน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ยินดีกับความสำเร็จของสมาคมฯและผู้ที่จองได้ทุกท่าน

โพสต์ที่ 1

นี้หน้าจะเป็นกระทู้แรกมั้งตั้งแต่เข้ามาอ่านในเว็บนี้ จากเมื่อ3ปีก่อนที่ผมเข้ามาอ่านในเว็บ จนตอนนี้เว็บนี้กลายเป็นที่ยืนของคนที่รักที่จะลงทุนในแนวVI วันนี้มีการเปิดจองอบรมสัมมนาครั้งแรกของสมาคม ผมเข้ามาก่อน9.00โมง พอทีมงานปล่อยกระทู้ให้จองปุ๊ป ผมก็กดทันที แต่.....แต่.. สงสัยจะไม่ทันน้องๆ (T.T) แต่ไม่เป็นไรครับ แบ่งๆกันไป แต่ในความรู้สึกลึกๆแล้ว รู้สึกดีใจที่เห็นความสำเร็จของสมาคม ดีใจแทนทีมงานที่วันนี้ พวกเขาได้เห็นความสนใจที่ล้นหลามจากพี่ๆและน้องๆไทยวีไอ ดีใจแทนทุกคนที่จองได้ที่จะได้ฟังสัมมนาจากกูรูแนววีไอ หวังว่าคราวหน้าผมคงจองได้บ้างนะ (^o^)
ปล. เนื่องจากมีคนสนใจมาก เชื่อว่าตอนนี้ทีมงานคงปวดตับแน่ๆ(555) ว่าจะทำอย่างไรจึงจะเปิดสัมมนาที่มีที่รองรับคนจำนวนมากขนาดนี้ สงสัยว่าอนาคต คงจัดที่ตลาดฯไม่ได้แล้วมั้ง คงต้องไปจัดที่ข้างๆแถวศูนย์ประชุมสิริกิตต์ ถึงจะรองรับความสำเร็จนี้ของสมาคมได้ ยินดีกับทุกคนครับ
Matas
Verified User

Re: ยินดีกับความสำเร็จของสมาคมฯและผู้ที่จองได้ทุกท่าน

โพสต์ที่ 2

เปิดสนามฟุตบอลเลยดีกว่าครับ :D
paul_n

Re: ยินดีกับความสำเร็จของสมาคมฯและผู้ที่จองได้ทุกท่าน

โพสต์ที่ 3

กระทู้จอง lock ไปเรียบร้อยครับ ไม่ถึง 10.30 เร็วมาก ผมได้ประมาณ หน้าที่ 14 จะได้ไหมเนี่ย - -'
pat4310
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ต่อไปอาจต้องจัดที่สนามศุภชลาศัย หรือเมืองทองธานี :D
ลงทุนหุ้นดี มีการเติบโต ราคาไม่แพง เดี๋ยวก็รวย
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 5

แวะมาอ่าน ฮาดี :P

ปรึกษาทีมงานว่าต่อไปอาจจะต้องกันพื้นที่บางส่วน
สำหรับสมาชิกที่ไม่เคยใช้สิทธิ์เลย
เช่น สัก 10% ฯลฯ

มาคิดๆ ดู ผมว่าน่าสงสารเขานะ สมัครสมาชิกรายปี
แต่ปีนึงจะมีสัมมนาฟรีสักกี่ครั้งเชียว :wink:
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
charnengi
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 6

ช่วยอัด dvd มาปล่อย แจกหรือจำหน่ายด้วย สัมมนาไม่ควรพูดชื่อหุ้น ควรสอนแต่หลักการ
เพราะหากพูดชื่อหุ้น คงไม่สามารถอัดเทปได้
low PROFILE but HIGH PROFITS
pot_c

โพสต์ที่ 7

อยากให้มีการบันทึกมาเผยแพร่เพื่อนสมาชิกที่ไม่ได้ไปด้วยครับ ขอบคุณครับ :D
อ่อนซ่อนศิลป์

โพสต์ที่ 8

ความจริงถ้ามีการอัดไฟล์วีดีโอมาแชร์ในห้อง multimedia น่าจะดีนะครับ
เงินทองเป็นของมายา ข้าวปลาคือของจริง
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 9

จะมีการบันทึกเทปและเผยแพร่แบบไม่ตัดต่อภายใน 1 อาทิตย์ครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
Java The Boy

โพสต์ที่ 10

chatchai เขียน:จะมีการบันทึกเทปและเผยแพร่แบบไม่ตัดต่อภายใน 1 อาทิตย์ครับ
ขอบคุณ...
ความสุขที่แท้จริงของมนุษย์มีอยู่ 4 ข้อคือ...
ได้อยู่ในที่อากาศปลอดโปร่ง
พ้นจากความทะเยอทะยาน
ทำงานสร้างสรรค์
และรักใครสักคน ...

"อัลแบร์ กามูส์"
viหัดคลาน

โพสต์ที่ 11

chatchai เขียน:จะมีการบันทึกเทปและเผยแพร่แบบไม่ตัดต่อภายใน 1 อาทิตย์ครับ
พี่ฉัตรรูปหล่อครับ พอได้เทปที่จะเผยแพร่แล้ว ช่วยมาลงให้หนูๆน้องๆและหมู(แบบผม)ทราบด้วยนะครับว่าเผยแพร่ทางไหน วันไหนน่ะจ๊ะ จะรอดูก๊าบ (^0^)
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 12

viหัดคลาน เขียน:
พี่ฉัตรรูปหล่อครับ พอได้เทปที่จะเผยแพร่แล้ว ช่วยมาลงให้หนูๆน้องๆและหมู(แบบผม)ทราบด้วยนะครับว่าเผยแพร่ทางไหน วันไหนน่ะจ๊ะ จะรอดูก๊าบ (^0^)
ผมแค่เป็นคนแจ้งข่าวครับ ความดีความชอบคงเป็น อาจารย์ไพบูลย์ และ sorawut ครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
Leesak

โพสต์ที่ 13

ติดภาระกิจรอชมเทปครับ..ขอบคุณครับ :B
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 14

คลิปย้อนหลังครับ :D

ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
chutvi

โพสต์ที่ 15

ขอบคุณอย่างสูงครับ
โพสต์โพสต์