P/B

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
lb
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

P/B

โพสต์ที่ 1

พอจะมีใครแนะนำแหล่งข้อมูล ที่สามารถดู มูลค่าหุ้นเทียบกับราคาหุ้นได้ที่ไหน บ้างครับ ( เป็นราคาหุ้นทางบัญชีหลังตัดค่าเสื่อม ที่ไม่ใช่มูลค่าตามนักประเมิน ที่ประเมินตามใจเจ้าของ )
Try to find a  good company.
lb
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: P/B

โพสต์ที่ 2

เวลาผ่านไป ไม่มีผู้ชี้แนะ อาจจะเป็นไปได้ที่ไม่มีใครเก็บข้อมูลไว้ คงต้องใช้ข้อมูลตามน่ราหนังสือพิพม์ตามเคย ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูครับ

โชคดีในการลงทุนครับ ซื้อได้ขึ้นเร็ว ขอบคุณ
Try to find a  good company.
โพสต์โพสต์