ราชกิจจาฯ ประมูล และแผนความถี่ 3G (ประกาศกสทช.)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Ii'8N
Verified User
ผู้ติดตาม: 7

ราชกิจจาฯ ประมูล และแผนความถี่ 3G (ประกาศกสทช.)

โพสต์ที่ 1

ช่วงนี้ไม่มีเวลาว่างมาแชร์ความเห็น
แต่วันนี้ เพิ่งมีเอกสารสำคัญออกมา เลยเอามาฝาก เผื่อใครยังไม่ได้เห็น

เรื่องประกาศประมูล และแผนความถี่ 3G ประกาศกสทช.วันนี้ (ลงราชกิจจานุเบกษาเมื่อวาน) ถ้าเข้าไป web กสทช. ก็จะเจอ
แต่ file ไม่ใหญ่ เลย download มาให้แล้ว

รอบนี้ ไม่น่ามี accident อะไรแล้ว
ขอให้ท่าน VI เจ้าของกิจการมือถือ รวมถึงกิจการอื่นๆ ทีี่จะได้รับผลพลอยได้จากการวางระบบและการขายมือถือทุกๆท่าน โชคดีกันถ้วนหน้า

newbie_12
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 10

Re: ราชกิจจาฯ ประมูล และแผนความถี่ 3G (ประกาศกสทช.)

โพสต์ที่ 2

ในฐานะคนมีหุ้นเยอะ ขอให้ประมูลให้จบซักทีเหอะ ตอนนี้ก็อยู่รองบ๊วยของคนที่มี 3g เต็มรูปแบบใช้แล้ว ไม่แน่ใจว่าบ๊วยสุดน่าจะเป็นปากีสถานหรือเปล่า
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
dome@perth
ผู้ติดตาม: 21

Re: ราชกิจจาฯ ประมูล และแผนความถี่ 3G (ประกาศกสทช.)

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณท่านพี่ ณรงค์ มากๆครับ
ตั้งแต่เจอกัน พึ่งเห็นโพสต์แรกนะครับพี่
สบายดีนะครับ :D
"ไม่มีสุตรสำเร็จ ไม่มีทางลัด ไม่ใช่แค่โชค
หนทางจะได้มาซึ่ง อิสระภาพทางการเงิน
มันมาจาก ความขยัน การไขว่คว้า หาความรู้
เชื่อและตั้งมั้นในหลักการลงทุนที่ถูกต้อง
"
Ii'8N
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 4

สบายดีครับ ขอบคุณครับ
ช่วงนี้งานเยอะมากเลย ได้แค่เข้ามาอ่านแว๊บๆ ครับ
Energy_eak
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

แอบเข้าดูพี่ๆทั้งสองท่าน ทักทายกัน

สวัสดีคับบบบ_/|\_
jaetom
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณคะ
โพสต์โพสต์