รบกวนแนะนำเวปที่สามารถดูข้อมูลอัฟเดตงบกำไรรายไตรมาสให้ทีครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
skyearth
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

รบกวนแนะนำเวปที่สามารถดูข้อมูลอัฟเดตงบกำไรรายไตรมาสให้ทีครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบว่าเพื่อนๆ พี่ๆ มีวิธีดูข้อมูลสรุปอัฟเดตงบการเงินรายไตรมาสแบบรวดเร็วมั้ยครับ

สมมติว่า วันนี้มีงบออกมาวันเดียว 40-50 บริษัท อยากทราบว่ามีวิธีดูเปรียบเทียบสรุปข้อมูลที่เร็วๆ หรือดูแบบตาราง excel มั้ยครับว่าบริษัทไหนงบดีขึ้นหรือแย่ลง เพื่อที่จะได้สามารถเข้าไปเจาะดูรายละเอียดอีกที หรือว่าใช้การดูจากset.or.th แล้วคลิ้กทีละบริษัทอย่างเดียวเลย
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

Re: รบกวนแนะนำเวปที่สามารถดูข้อมูลอัฟเดตงบกำไรรายไตรมาสให้ที

โพสต์ที่ 2

เอ่.. ถ้าอยากรู้เร็วๆ ก็คงต้องทำแบบนั้นแหละครับ :roll:
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
โพสต์โพสต์