Update รายชื่อผู้มีสิทธิเข้าร่วมงาน สังสรรค์ VI Q2/55

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
สิบพัน
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: สำรองที่นั่ง"ย้อนรอยตำนาน VI"ไตรมาส 2/2555 จำนวน250ที่นั

โพสต์ที่ 211

สิบพัน เขียน:มาลิณี(สมาชิกสมาคม), วิภารัตน์(สมาชิกสมาคม), ณัฐธร(สมาชิกสมาคม), ทั่วไป 1 คนแจ้งชื่ออีกครั้งค่ะ
โอนรวม 4440.03 บาท เวลา 14.20 น. 6/8/12
แจ้งชื่อคนที่ว่างไว้ 1คนค่ะ วิศิษฏ์(ทั่วไป)
สรุปรวม 4 คนนะคะ
ขอบคุณค่ะ
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 40

Re: เช็ครายชื่อ ย้อนรอยตำนาน VI ไตรมาส 2/2555 เต็มแล้วครับ

โพสต์ที่ 212

หนุ่ม VI หัวใจเทคนิค เขียน:เพิ่ม(guest 1 ท่าน) ของ หนุ่ม VI หัวใจเทคนิค โอน 1200.5 บาท เวลา 15.12 6/8/55 ครับ
ฝากหมอ K เช็คด้วย น้องเค้าเพิ่งแจ้งมา..

งง takky โอนมาตอน 9.28 ไม่ใช่เหรอครับ

ถ้างั้น ให้เขาระบุชื่อมาให้หน่อยครับ ไม่งั้น ผมจะใช้ ชื่อ หนุ่ม vi หัวใจเทคนิค 2 แทนนะ

:P
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
crazyrisk
ผู้ติดตาม: 40

Re: เช็ครายชื่อ ย้อนรอยตำนาน VI ไตรมาส 2/2555 เต็มแล้วครับ

โพสต์ที่ 213

หมดเวลาโอนเงินแล้วนะครับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
totalfootball

โพสต์ที่ 214

preedee17(สมาชิกสมาคม) โอน 1080.17 บาท เวลาน่าจะเกือบๆ 10 โมงเช้า 6/8/55

เพราะพอดีติดธุระเลยฝากคุณพ่อโอนให้
แต่พ่อออกไปข้างนอกยังไม่กลับ เลยไม่รู้ว่าแกโอนไปตอนกี่โมงเป๊ะๆ

เดี๋ยวจะมาแจ้งรายละเอียดเวลาที่โอนอีกทีนะครับ
nithi88
Approved IR Member

โพสต์ที่ 215

Hello kub,

Is the space full or I can still transfer tomorrow?

Best Wishes,
Nithi C.
x_adirek
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 216

x_adirek โอน 1,200 บาท เวลา 13:39 6/8/55
jayrelax

โพสต์ที่ 217

อยากไปรวมงานด้วยครับ ยังทันมั้ยครับ
Crazy for making money.
waz

โพสต์ที่ 218

จอง 1 ที่ ครับ ถ้ายังว่าง
bigbirth

โพสต์ที่ 219

ขอเป็นตัวสำรองด้วยคนค่ะ
yakjabon
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 220

ยังทันมั้ยครับ เห็นขึ้นหัวข้อกระทู้ว่าเต็มแล้ว ? ..

ยังไงขอจองเป็นตัวสำรอง 1 ที่ครับ ถ้าทางพี่ทีมงาน confirm ว่าได้ จะโอนเงินให้ทันทีครับ เพื่อป้องกันปัญหาการโอนไปก่อนแล้วคืนลำบาก
Invincible MOS is knowing what you're doing
golfy_golf

โพสต์ที่ 221

golfy_golf ครับโอนทาง. SCB เวลา13.09 วันนี้ยอด 1080.22
nithi88
Approved IR Member

โพสต์ที่ 222

If still have space left, will transfer immediately kub

Please reserve one place for me and will transfer when I know its not full kub

Nithi
Broadway Capital
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 223

ขอสำรอง 4 ที่ครับผม
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 224

โอนเงิน 1080บาทถ้วน
เวลา101830น.
:)
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 225

การจองน่าจะมีหลายวิธี และหลายช่องทางนะครับ
เพราะผมนึกถึงเวลาที่ผมต้องพาผู้สูงวัยไป รพ.

ส่วนสิทธิประโยชน์ด้านสมาชิก
ผมว่าดูน้อยมากนะครับ
เมื่อเทียบกับคนที่ไม่ได้เป็น
และการจองกี่ที่ก็ได้
ผมก็ไม่เห็นด้วยครับ
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
MamaMol

โพสต์ที่ 226

เต็มแล้วเหรอคะ แงๆๆ เพิ่้งได้ login วันนี้เองค่ะ
อยากไปมากเลย
เห็นว่าไม่เป็นสมาชิกก็ไปได้ แต่ว่าพอจะโพสต์มันโพสต์ไม่ได้
วันนี้ขอบคุณทางเจ้าหน้าที่มากที่ประสานงานให้ได้ login แต่เข้ามาก็เกินบ่ายสามแล้วค่ะ T.T
ถ้ามีสำรองขอจองไว้สองที่นะคะ
บ้านนอกไม่ทันอีกแล้ว T.T
kongkang
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 227

ส.สลึง เขียน:การจองน่าจะมีหลายวิธี และหลายช่องทางนะครับ
เพราะผมนึกถึงเวลาที่ผมต้องพาผู้สูงวัยไป รพ.

ส่วนสิทธิประโยชน์ด้านสมาชิก
ผมว่าดูน้อยมากนะครับ
เมื่อเทียบกับคนที่ไม่ได้เป็น
และการจองกี่ที่ก็ได้
ผมก็ไม่เห็นด้วยครับ
สิทธิประโยชน์สมาชิกมีหลายอย่างค่ะ งาน"กลยุทธ์เลือกหุ้นแบบวีไอ". วันที่ 9/9/55 ก็ให้สิทธิ์เฉพาะสมาชิกเท่านั้น งานอบรมอื่นๆที่จะตามมาก็ให้สิทธ์สมาชิกได้ส่วนลด 10% ตามกฎเกณท์ที่ได้แจ้งไว้ งานนี้อาจดูเหมือนสิทธิประโยชน์น้อยถ้าเทียบส่วนลดจากเงิน 1200 บาท แต่งานอื่นเมื่อมีค่าสมัครมากขึ้นส่วนลดก็จะมากตามมา และเมื่อคิดถึงหลายๆงานรวมกัน เป็นสมาชิกก็จะคุ้มกว่าค่ะ ส่วนการจองกี่ที่ก็แล้วแต่รูปแบบงาน งาน com visit. ก็ให้ใช้สิทธ์ 1ล้อคอินต่อ1ที่ หรือใช้สิทธิ์ไม่เกิน 2ครั้งต่อปี ค่ะ
angra

โพสต์ที่ 228

ถ้ามีใครยกเลิก ขอเข้าคิวสำรอง 1ทีครับ
Thai VI Meeting

โพสต์ที่ 229

ตอนนี้ เฉพาะ คนที่โอนก่อน 15.15 และยังไม่ได้ แจ้งในกระทู้นี้

ให้ แจ้ง pm รายละเอียดการโอนเงิน

เพื่อมายืนยันที่ Thai Vi Meeting ครับ

ถ้า แจ้งแล้ว ให้รอ update เร็วๆนี้ครับ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศไทย)
ก่อตั้งขึ้นด้วยความร่วมแรงร่วมใจของสมาชิกและเป็นองค์กรไม่แสวงหากำไร
รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย จะนำไปทำสาธารณะประโยชน์
chatchai
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 230

ส.สลึง เขียน:การจองน่าจะมีหลายวิธี และหลายช่องทางนะครับ
การรับจองหลายช่องทาง ก็เป็นการอำนวยความสะดวกแก่สมาชิกบางท่าน

แต่การตั้งกระทู้รับจอง โดยมีการประกาศแจ้งวันเวลาในการรับจองล่วงหน้า ก็เป็นการสร้างความโปร่งใส เห็นชัดเจนว่าใครจองก่อนใครจองหลัง
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี