PREB ต้องการเชิญผู้สนใจเข้าชมพิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย‏

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
AngBao
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

PREB ต้องการเชิญผู้สนใจเข้าชมพิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย‏

โพสต์ที่ 1

PREB ต้องการเชิญผู้สนใจไปชมพิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย‏
วันที่ 15 สิงหา เวลา 14:00 เจอที่ พิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัยเลย เข้าชมฟรี
ตึกนี้เป็นงานก่อสร้างของ PREB เข้าใจว่าศิลปะนูนต่ำ ภายในบางอย่างเป็นงาน GRC ของ PREB ด้วย (ไม่แน่ใจ)
ใครอยากไปดูว่า PREB ก่อสร้างตึกเนียบแค่ไหนเชิญครับ

รับจำนวน 10 ท่านครับ ใครสนใจหลังไมค์มาครับ
ขอ ชื่อ นามสกุล email เบอร์ติดต่อครับ

สำหรับ นักลงทุนส่วนนึงทาง PREB ได้ต่อต่อโดยตรงแล้ว (คนที่ไป visit PCM เมื่อปีที่แล้ว)
ถ้าท่านได้รับ email จากทาง PREB โดยตรงแล้ว ท่านไม่จำเป็นต้องลงชื่อใหม่กับผมนะครับ

โควต้าที่ผมได้ เป็น โควต้าพิเศษ สำหรับนักลงทุนทั่วไปเพิ่มเติมจากนลทที่ไม่ได้ลงชื่อในวันนั้น
ถ้าสนใจก็ส่งชื่อ นามสกุล email เบอร์ติดต่อ มาที่ผมครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เพื่อน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: PREB ต้องการเชิญผู้สนใจเข้าชมพิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย‏

โพสต์ที่ 2

ขอร่วมชม 1 ที่ PM ไปให้แล้วนะครับ
ขอบคุณครับ
AngBao
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: PREB ต้องการเชิญผู้สนใจเข้าชมพิพิธภัณฑ์ศิลปะไทยร่วมสมัย‏

โพสต์ที่ 3

รับทราบครับ
ไว้ได้จำนวนครบแล้วจะสรุปให้อีกทีครับ
โพสต์โพสต์