ขอแนะนำบล็อคเกี่ยวกับการลงทุนดีๆ ของดร.วีรพงษ์ ชุติภัทร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
aonanfield
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอแนะนำบล็อคเกี่ยวกับการลงทุนดีๆ ของดร.วีรพงษ์ ชุติภัทร

โพสต์ที่ 1

http://www.doctorwe.com/category/radio

มีไฟล์เสียงรายการย้อนหลังสัมภาษณ์ทั้ง ดร. นิเวศน์, คุณกานต์ Mario, พี่ไก่ ธันวา, พี่WEB พรชัย, พี่มี่ SAI, พี่วิบูลย์ พึงประเสริฐ, พี่ บู สุทัศน์, นพ.พงษ์ศักดิ์ ธรรมธัชอารี, กิติชัย เตชะงามเลิศ และท่านอื่นๆอีกมากมาย

ปล. ผมพยายามลองค้นหาดูใน TVI แล้ว ว่ามีใครโพสต์แนะนำแล้วรึยัง ยังหาไม่เจอครับ ถ้าซ้ำ รบกวน MOD ลบได้เลยนะครับ

มีความสุขในการลงทุนทุกท่านนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kongkiti
ผู้ติดตาม: 19

Re: ขอแนะนำบล็อคเกี่ยวกับการลงทุนดีๆ ของดร.วีรพงษ์ ชุติภัทร

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ :D
“Its like a finger pointing away to the moon. Don't concentrate on the finger
or you will miss all that heavenly glory.”- Bruce Lee

FAQs เกี่ยวกับแนวทางลงทุนแบบ VI
Blog ใหม่ >> https://www.blockdit.com/articles/5d733 ... 270d7b530
hatehate

Re: ขอแนะนำบล็อคเกี่ยวกับการลงทุนดีๆ ของดร.วีรพงษ์ ชุติภัทร

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ
perfectackle

โพสต์ที่ 4

ผมตามผ่านเฟสบุ๊กครับ มีบทความดีๆ อ่านไม่ยากมาให้อ่านทุกวันครับ
ว. วีไอ อดทน
prajuvb
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 5

บทความเยี่ยมมากครับ
แถมอจ.ยังขยันเขียน
มีบทความใหม่ๆให้อ่านทุกวัน
ต้องติดดาว4ดาวให้เลยครับ
kokoh

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณมากๆๆๆครับ
MINI_BKK
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณมากครับ
เป็นลิ้งที่มีประโยชน์มากเลยครับ :D
โพสต์โพสต์