ผู้บริหารซื้อเยอะนะช่วงนี้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
BHT
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผู้บริหารซื้อเยอะนะช่วงนี้

โพสต์ที่ 1

ราคาหุ้นร่วงลงมาช่วงนี้ เห็นรายงานผู้บริหารซื้อเพียบเลย บอกอะไรเราได้หลายอย่างเลยนะเนี่ย
panwasit
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: ผู้บริหารซื้อเยอะนะช่วงนี้

โพสต์ที่ 2

เห็นเหมือนกัน

ผู้บริหาร ที่ซื้อ แล้วหุ้นร่วงต่อ ไม่ได้ซื้อใกล้ๆ งบออก ผมนับถือนะครับ เพราะเขาซื้อเพราะอยากได้จริง

การที่เขาซื้อ เพราะเขาเห็นอะไร คงไม่ใช่รอเด้งขึ้นมาขายแน่ๆ แต่เป็นอนาคตที่จะยิ่งใหญ่แน่นอน
ปล ความเห็นส่วนตัว
ภาพประจำตัวสมาชิก
uthai.l
Verified User

Re: ผู้บริหารซื้อเยอะนะช่วงนี้

โพสต์ที่ 3

panwasit เขียน:เห็นเหมือนกัน

ผู้บริหาร ที่ซื้อ แล้วหุ้นร่วงต่อ ไม่ได้ซื้อใกล้ๆ งบออก ผมนับถือนะครับ เพราะเขาซื้อเพราะอยากได้จริง

การที่เขาซื้อ เพราะเขาเห็นอะไร คงไม่ใช่รอเด้งขึ้นมาขายแน่ๆ แต่เป็นอนาคตที่จะยิ่งใหญ่แน่นอน
คาดว่าอย่างนั้นเช่นกัน
ตามความรู้สึก กับบ.ที่พื้นฐานดี ถ้า ผบห.ซื้อ ส่วนตัวผมคิดว่า ผบห.นั้นๆคิดว่าราคานั้นน่าจะเป็นราคาเหมาะสม... :ep:
ทุกปัญหามีทางออก ถ้าไม่มีทางออก...ให้ออกทางเข้า!!!
โพสต์โพสต์